ใครชอบเครื่องเสียงบ้านแนะนำให้ไปลองฟังที่ร้านนี้ครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย bunphot2000, 20 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    ใครชอบเครื่องเสียงบ้านแนะนำให้ไปลองฟังที่ร้านมุมสบายของน้องเจมมี่คับ สำหรับท่านที่ชอบฟังเพลงลองมาฟังกันคับ แล้วจะรู้ว่าเสียงดนตรีจิงๆมันเป็นงัย เราฟังเพลงเพื่อพักผ่อนรึเพื่ออะไร จำเป็นมั๊ยต้องลงทุนแพงๆสำหรับเครื่องเสียงสักชุดมั้ย ลองปรึกษาคุณเจมี่ได้คับ น้องเค้าไม่หวงวิชาคับ ผมไปแอบฟังของน้องเค้าแล้วยังอยากกลับมาเล่นเครื่องเสียงอีกเลยคับ ของแพงไม่ใช่ว่าดีเสมอไป แต่ของถูกแต่ถูกแบบมีเหตุผลคับ เพราะน้องเจมมี่เค้าdiyเองคับ

2. Ohm TG

Ohm TG Guest

0
    0
    0
    สนใจ ลำโพงหลังรถพี่เจี๊ยบมากๆ 8นิ้ว 3ทาง
    รบกวนขอรายละเอียดอีกทีครับพี่ ยีห้อ + ราคา + ร้านที่ขาย

ขอบคุณครับลุงเจี๊ยบ

หลานโอห์ม

3. bunphot2000

555
    0
    0
    สำหรับลำโพงคู่หลังของลุง boswick ซื้อมาราคาส่งถ้าจำไม่ผิดไม่น่าเกิน2พันคับ แล้วผมมีลำโพง ALTEC 6*9 อีกคู่ แต่ไม่ขายนะหลาน ถูกจัยให้ฟรี รึทิดโอมจะเอาเบาะมาแลกกับลุงก็ด้ายนะ555

4. สั่ง 8นิ้ว 3ทาง 1ชุดครับ ราคาส่งด้วยนะลุงเจียบ สักสิ้นเดือนกำลังดี

จะไปเชียงใหม่ 6วันครับ ติดต่อผมได้เลยนะลุง 084 1408350

ขอบคุณลุงอย่างแรงเลยครับ อิอิ

5. bunphot2000

555
    0
    0
    ขอโทษน้องโอมด้วยคับพอดีลำโพงผมซื้อไว้หลายปีแล้ว มีเหลืออยู่คู่เดียวจิงๆคับ เดี๋ยวผมจะไปดูที่ร้านเพื่อนๆให้นะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้