เหตุเกิดหลังงานมิตติ้ง

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย jamie, 20 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jamie

jamie New Member Member

24
    0
    0
    หลังเลิกงาน พบสมบัติของเพื่อนๆมากมายที่ทำตกหล่นไว้ทั้งในร้านและนอกร้าน ใครลืมอะไรไว้ติดต่อมาด่วน

msn : [email protected]

http://www.ramintra.com/modules.php?name=Forums&file=viewforum&f=2

:D

2. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    มีของผมหลงเหลือบ้างอะป่าวอะพี่

3. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    เจมมี่เก็บลำโพง FOSTEX ไว้ให้ด้วยนะ ลืมเอากลับมา

4. non225

non225 New Member Member

95
    0
    0
    ผมลืมซื้อเสื้ออะ รีบจนลืมเลย อุตส่าห์ ตั้งใจจะไปซื้อ สีดำ เอ็กซ์แอล 1 สีดำ เอส 1 ตัว ยังสนใจอยู่นะ เก็บไว้ให้ด้วยน้องภูมิ อย่างอื่น ไม่น่าจะลืมนะ

5. P.Thidawan

P.Thidawan New Member Member

59
    0
    0
    เราลืมอาราย ป่าวน้า?...

6. jamie

jamie New Member Member

24
    0
    0

ได้ครับ เดี๋ยวทำใบเสนอราคาไปให้

อีกอย่างที่สำคัญ บัตรประชาชนใคร ติดต่อมาด่วน

7. ของผมแน่เลยครับพี่เดียวแวะไปเอา

8. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    บัตรประชาชน ของผมมีมั้ยคับ

9. NingRover

NingRover New Member Member

83
    0
    0
    ผมลืมบุหรีไว้คับใจมันลอยๆคับวันนั้น

10. janny_true

janny_true New Member Member

6
    0
    0
    มีของผมตกหล่นบ้างป่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้