ศูนย์จำหน่ายรถ BMW Millennium Auto เลวขั้นเทพ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย chai import, 12 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    ผมว่าคุ้นๆเหมือนเคยมีข่าว เหตุการณ์ทำนองนี้
    ประมาณเจ้าของรถไปร้องเรียนสำนักงานใหญ่เองเลยอะครับ
    แล้วก็จบด้วยดีซะด้วย ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ครับ

2. PubGaNgsteR

PubGaNgsteR New Member Member

66
    0
    0
    เซงแทน เอาใจช่วยคับ

3. SUICIDE MACHINE

SUICIDE MACHINE New Member VIP

111
    0
    0
    ขอเอาใจช่วยนะครับ ดรื่องรถมีปัญหาก็ส่วนนึง แต่กับพนักงานแย่ๆไม่ดูแลลูกค้านี่ก็อีกส่วนนึง
    ต้องเอาเรื่องให้ถึงที่สุดเลยนะครับอย่าไปยอม

4. iamtep

iamtep New Member Member

40
    0
    0
  5. tokidoki 1.

tokidoki 1. New Member Member

230
    3
    0
    เป็นผมตบไปแล้วคับ

6. TheRev

TheRev New Member Member

5
    0
    0
    น่าเห็นใจเจ้าของรถครับ 0 ก็เอี้ยเกิ้นนน

7. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    อยากรู้จังว่าเค้าขับอะไร พูดจาได้แย่มาก จะออกรุ่นไรก็เหอะก็มาซื้อโว้ยย ไม่ได้มาขอ อ่านแล้วหงุดหงิดแทนเลยครับ

8. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    ควยไอ้เหี้ยแมร่งเป็นใครมาจากไหนว่ะ มรึงก็แค่ลูกค้าแดรกเงินเดือนเค้าไปวันๆ

ขายSeries 7 แล้วไง ตัวจริงมรึงขับอะไร มีรถผ่อนหมดยังเหอะก่อนมาดูถูกชาวบ้านเค้านะ

ไอ่พวกลูกจ้าง-ขี้ข้า ชอบมาดูถูกชาวบ้านเค้านี้น่าโดนอะไรแข็งๆฟาดปากแรงๆซัก 7-8ที

คนขี้อวดขี้คุยไม่เฉยๆนะ ส่วนไอ่พวกที่ดูถูกชาวบ้าน ที่ทั้งๆที่ตัวเองไม่ได้วิเศษมาจากไหน ผมละโคตรเกียจจริงๆเลย

ส่วนพี่เจ้าของกระทู้แนะนำให้พี่ไปโว้ยวายหน้าศูนย์ไปเลยครับพี่ รถนะไม่ใช้ข้าวกล่องนะประเภทจะลืมใส่ไข่ดาวมาก็ได้ยวนๆกันไป
    เน้นช่วงแมร่งคนเยอะๆ ถ้ายังนิ่งแหกปากแมร่งไปเลยครับ ให้คนที่เข้ามาให้ศูนย์เค้ารู้กันไป ไอ้พวกนี้ต้องเจอหนักๆ ไอ่ฟ้องร้องกว่าเรื่องมันจะไปถึงคงรอเป็นปี
    จริงๆแล้ว สคบ ก็ร้องเรียนได้นะครับ

9. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    เสียความรู้สึกแทน ไม่ไหวๆ

10. I'm Designer

I'm Designer New Member Member

204
    11
    0
    เป็นผมนะ ผมต้องจบตรงนั้นให้ได้ โวยวายทันทีเลยผม เอาให้คนทั้งสูนย์หันมามองให้หมดว่า Sale กับลูกค้าทะเลาะกัน ซึ่ีงมันเป็นเรื่องที่ไม่น่าให้เกิดขึ้นสำหรับคนเป็น Sale เล่นมาด่ากันแบบนี้ได้ไง ขอคุยกับผู้จัดการศูนย์ทันที แมร่งดูถูกลูกค้าโครต อ่านแล้วของขึ้นแทน

11. WANZA

WANZA New Member Member

25
    1
    0
    อย่างน่าจับไปลงแขกจิงๅปากดีๆอย่างงี้

น่าขี่มอไ

น่าขี่มอไซด์เก่าๆไปหา ถอดหมวกกันนีอคฟาดหน้า 1 ที ถีบให้ล้ม เอาน้ำราด(น้ำสะอาดน่ะ อย่าใช้น้ำกรด สงสารเค้า) แล้วขี่มอไซด์กลับบ้านเหมือนเดิมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้