สวัสดีคับผมน้องใหม่ ขออนุญาตแนะนำตัวคับ ขอเข้ากลุ่มHLc ด้วยคนนะคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย P-l-a-m, 15 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P-l-a-m

P-l-a-m New Member Member

60
    1
    0
    ขอบคุณคาบๆๆๆๆ

2. P-l-a-m

60
    1
    0
    ขอบคุณคับผม

ไปแน่นอนคับ แต่ขอดูก่อนนะคับว่าจะลงวิ่งป่าว อิอิ

หวัดดีคับคุณอาร์ต ยินดีที่ได้รู้จักคับผม

3. รถวิ่งเท่าไหร่ครับเนี่ย. ตั้ม. กระบะไฮโซ

4. P-l-a-m

60
    1
    0
    ยังไม่รู้เลยคับ เด๋วดูวันที่13 ก่อนว่าจะได้วิ่งป่าวคับ เพราะน้ำมันเครื่องๆมันซึมๆอยู่ที่ฝาอะคับ

5. คอยชมนะครับ. ตั้ม. กระบะไฮโซ

6. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
  7. P-l-a-m

60
    1
    0
    ผมก็ยอมเหมือนกัน อิอิ

8. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    ยินดีคับ..ผมเล็กครับ..รถสวยน่ะครับ

9. P-l-a-m

60
    1
    0
    ขอบคุณคับผม ผินดีที่ได้รู้จักคับคุณเล็ก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้