KE30 เกน้ำมัน เกความร้อน กับไฟหน้าปัด ไม่ทำงานครับ ซ่อมหรือเปลี่ยนที่ใหนดีครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย แมลงสาบร้องไห้, 21 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    เกน้ำมัน เกความร้อน กับไฟหน้าปัด ไม่ทำงานครับ แต่มีครั้งนึงผมเคยลองกดที่จุดบุหรี่แล้วอยู่ๆเกน้ำมัน มันก็ค่อยๆขึ้นมา แล้วก็ใหลตกลงไปเหมือนเดิม ไม่ทราบว่าเป็นที่อะไร ควรซ่อมหรือเปลี่ยนที่ใหน หรือควรทำยังไงดีครับ เรียนอยู่แถวรังสิต แต่บ้านอยู่แถวบางนาครับ สะดวกซ่อมทั้ง2ที่

ขอบคุณครับ

1. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ซ่อมได้ตามร้านไดนาโมครับให้เขาดูเรื่องระบบไฟให้ก่อน คิดว่ามีปัญหาเรื่องระบบไฟฟ้าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้