Si @ Chonburi

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย kulnooaod, 23 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dear3231

dear3231 New Member Member

317
    5
    0
    วันเสาร์หลังจาก 6 โมงเย็นแล้ว ขอย้ายจากถนนเลียบเขาสามมุกไปรวมกันที่ถนนหน้าหาดบางแสนบริเวณโรงแรม The Tide นะครับ เพราะตรงเขาสามมุกไม่มีห้องน้ำและไม่มีที่ซื้อสเบียง ส่วนตรงลานแหลมแท่นก็มีตลาดถนนคนเดินหาที่จอดรถไม่ได้ครับ

2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    โอย อยากไปชิวบางแสนด้วยอะ อยู่ กทม. ต้องไปหาร้านดีๆ รวมกัน แพงสวด ยวด

3. dear3231

dear3231 New Member Member

317
    5
    0
    มีภาพมาฝากนิดหน่อยครับ ขอบคุณเพื่อนๆ Club_SI และ Unity Honda ด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 มกราคม 2012
  4. Boku_no_natsuyasumi

Boku_no_natsuyasumi New Member Member

126
    0
    0
    คันเหลืองงามมากกก

5. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    รถพี่มินทร์เบาะคนขับใส่เบาะไรอะพี่

6. aukpr

aukpr New Member Member

261
    0
    0
    ขอบคุณทุกๆท่านมากครับที่ต้อนรับผมเป็นอย่างดีครับ

ผมพึ่งได้มีโอกาสได้ไปมีตติ้งเป็นครั้งแรกครับ เลยไม่ค่อยรู้จักใครเลย
    ต้องขอโทษด้วยที่ผมไม่ค่อยได้คุยกับใครๆครับ (ผมเกร็งครับ)
    แถมกลับก่อนอีกเพราะต้องกลับบ้านที่ต่างจังหวัดครับ เลยไม่ได้อยู่นานครับ

7. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ โอกาสหน้ามารวมแจมกันอีกน่ะครับ กันเองทั้งน้านนนน

8. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้