+++++++++++++ สอบถามเรื่องจัดวิ่ง สนามคลอง 5 ครับ +++++++++++++

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย kungking5, 19 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hnan action group

hnan action group New Member Member

15
    0
    0
    +1 น่าจะมันดีนะพี่

2. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    เทพนครใหญ่ดีครับ แต่ไม่รู้จะร้อนรึเปล่าว
    เคยไปครังเดียวเอง แต่ก็ไกลนะถ้าจัดจะมากันเยอะรึเปล่าว

3. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    จัดร่วมกับทาง Si ก็ดีครับ ไม่ได้ meeting ร่วมกันนานมากแล้ว ตั้งแต่ที่พรีเมียพระราม 9 เลยมั้ง
    ทั้ง 2 คลับก็ต่างก็คุ้นเคยกันดีอยู่แล้ว เห็นด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้