"บริการดุจญาติ พิทักษ์ราษฎร์ดุจครอบครัว"

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม, 27 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    ตีแผ่ความจริง...อยากให้เอาตัวไอ้คนที่พูดใน ว. มาออกสื่อด้วยจริงจริ๊ง

2. Mr.Lee

Mr.Lee New Member Member

77
    0
    0
    กูม่ายยยยย..รู้ นายกูสั่ง..

3. ^0^ GoTaKa ^0^

^0^ GoTaKa ^0^ New Member Member

2,307
    34
    0
    สมน้ำหน้ามันโดนซะบ้างจับแต่รถดีหนัก

4. ^-^EXPEDITION^-^

^-^EXPEDITION^-^ New Member Moderator VIP Media

195
    6
    0
    ช่างภาพแบบนี้...ในฝันเลยยยย:D

5. -ตั้มเอง-

-ตั้มเอง- New Member VIP

163
    1
    0
    โดนซะมั้ง เป็นไงละ เจอคนจิงเข้าไป !!!

แต่พูดถึง สน.บางชัน ยังกวนตีนไม่เท่า สน. โคกคราม ว่ามั้ย ???

6. อุลตร้าแมน

อุลตร้าแมน New Member Member

158
    2
    0
    ผมว่าคนถ่ายแกใจดีอะ

7. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    เรื่องจริงผ่านจอ(มือถือ)..หนุกหนานกันไปครับ

8. pippi

pippi New Member Member

31
    1
    0
    วันนี้ก็ออก เจาะข่าวเด่น ของ สรยุทธ์ ครับ
    คนถ่าย เค้าถ่ายไว้หมดเลยครับ เยอะมาก ตั้งแต่ก่อนไปถ่าย ตำรวจ ยัน ไปถึง โรงพัก เลย แต่เค้าเอามาให้ดูได้ไม่หมด
    เห็นว่า ป้ายดำ มีใต้โต๊ะเยอะด้วยครับ ส่วน ป้ายเหลือง (ของคนที่ถ่าย) ไม่ส่ง ส่วย ให้ครับ เลยโดน
    ผิดพลาดประการใดก็ขอโทษด้วยครับ

9. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    ไม่พ้นเรื่อง เงิน ตามเคย

10. palm69

palm69 New Member Member

2
    0
    0
    ตำรวจก็เป็นแบบนี้หมดแหละครับ

หน้าที่ตำรวจคือตั้งด่านจับคนทำมาหากินสุจริต ทุกวัน
    เงินเดือนก็ภาษ๊พวกเรา แต่ก็ยังไม่วายรีดไถประชาชน มันก็คือโจรในเครื่องแบบที่อยู่เหนือกฎหมาย

11. Air shifter

Air shifter New Member Member

199
    6
    0
    เห็นอะไรไม่ถูก ต้องช่วยกันตีแผ่

12. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    สะใจมาก ๆๆ

13. zeus

zeus New Member Member

66
    0
    0
    ตำรวจก้อเหมือนโจรในเครื่องแบบปล้นได้ไม่โดนจับ ว่าแต่เรื่องพวกนี้ก้อไอพวกตัวใหญ่ๆที่ในห้องแอร์พุงกาง ตกกลางคืนก้อไปหาเหล้าแดกฟรีตามร้านหรือถ้าในท้องที่มีอ่าง มันก้อไปเอากันฟรีๆคับพวกนี้ สันดานตำรวจไทยคับ Thailand only

14. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    อนาจกับระบบพวกนี้จังเฮ้อ

15. Pong Only !!

Pong Only !! New Member Member

61
    1
    0
    สะใจมาก..โดนซะมั่งตำรวยหัวขวด !!

16. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    เมื่อไหร่ระบบพ่อใหญ่ ระบบยัดเงินจะหายไปจากตำรวจไทยสักที คนที่ทำผิดแล้วไม่ยอมรับผิดจะได้เลิกด่าตำรวจว่ารีดไถ เลิกด่าตำรวจว่าโจรในเครื่องแบบ หรือมีอักคติกับตำรวจสักที

17. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    ตำรวจ"เฮ้ย มีอะไร ทำไมเฮ้ย!! คุณเป็นใครครับ "
    พี่ที่ถ่าย " ทำไมๆอะ ผมเจ้าของสำประทาน(อะไรนี้ละ)...."
    ในวอ "เฮ้ยๆ เค้าชี้ให้จับ..จับเลย"
    ตำรวจ "ก็...เค้า.........กีด ขวาง.........การจา..ราจรนี้น่า........."
    พี่ที่ถ่าย "คันนี้ๆๆๆ ทำไมไม่จับๆ"
    ตำวรวจ "ครับ...จับๆๆ"

ฮ่าว่ะ

18. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
  19. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    เบื่อจิงๆ พวกนี้ เปงเหมือนกันแทบจะทุกที่ ประเทศไทยจิงๆ -*-

20. Wataru@SE101

Wataru@SE101 New Member Member

252
    10
    0
    ตำรวจดีๆก็มีนะครับ อย่างน้อยตั้งแต่เกิดมา ก็เพื่อนผมเองนี่แหล่ะ แต่ก็เห็นมีมันคนเดียว ที่เหลือแม่มเชี้ยได้โล่ห์กันทั้งน้านนนนนน
    อยากให้ใครได้ถ่ายแถวบางปูบ้างจังครับ (พอดีขับรถแล้วมันถ่ายไม่ถนัด) ยกตัวอย่างนะครับ ทางลัดเข้าซอย8 บางปู ตัวเชี้ย นี่มันจะไปยืนโบกอยู่ในซอยแล้วใช้เทศกิจโบกรถบนถนน มือมันจะพร้อมเขียนใบสั่ง จับมอไซด์ แถวๆนั้น เ หี้ ย พวกนี้ไม่โบกรถครับ รอจับรถอย่างเดียว ไม่รู้จะจ้างพวกแม่งให้เปลืองภาษีพวกเราทำไม ไม่มีคุณภาพก็คัดออกไปบ้างเถอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้