ช่วยด้วยครับน้ำหายวันละแก้ว เช็คศูนย์แล้วเค้าบอกว่าระบบน้ำปกติ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Nokito, 2 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    มาอัพเดทครับ

เจอคราบตรงมุมขอบหม้อพัก วันหยุดนี้จะลองแวะไปหาช่างดูครับ(ที่เช็คได้ช้าเพราะรถขับอาทิตย์ละวันครับ)

แต่เรื่องหน้าหนักใจกว่าคือภรรยาอยากให้ขายครับ ใครมีประสพการณ์แบบนี้แล้วรอดมาได้บ้าง รบกวนแชร์กันหน่อยครับ

เครียดหนัก ทำใจลำบาก :(

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    อธิบายไปสิครับ รถรุ่นนี้เค้าสะสมกันแล้ว อะไหล่ก็หาง่าย แต่งก็สวย โมก็แรง ราคาคงไม่ลงไปกว่านี้แล้ว ไม่อยากเป็นหนี้ อะไรก็พูดๆไปครับ 555555+

3. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ต้องฟังท่านประธานไว้คับ เรื่อง เมียๆ เนี้ย พูดคำเดียวดังๆ ไปเลย "ค๊าบ" จบ มันสั่งอะไรก็ทำๆ ตามมันไป 55555555

4. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    หายไปหลายเดือนเลยครับ

มาอัพเดทให้ทราบว่าหลังคาลองโน่นนี่นั่นอยู่นาน สุดท้ายเปลี่ยนกระบอกพักน้ำแล้วหาย คาดว่าน่าจะเป็นตามดอ่ะครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้