คนมันรัก COUPE :)

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย NuchZy Racing Si, 3 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bigbossit

bigbossit New Member Member

209
    0
    0
    ยังก๊าบบบ ยังหาแม่ของลูกมะได้เรย อิอิ :D

รถสวยมากคับ แต่สงสัยตรงหลังคาน่ะ มันคืออะไรหรอ ช่วยอะธิบายพร้อมภาพหน่อยจิ

2. NuchZy Racing

NuchZy Racing Guest

0
    0
    0
    ทำไมอะคะ วงการรถเนี่ยหาสาวๆๆง่ายนะ ------หลังคาคือซันรูฟกระจกจ้าเปิดไม่ได้ ข้อดีคืออยุ่ในรถสว่างมาก แต่ตอนเที่ยงร้อนต้องหาม่านมาปิดจ้า*-*-*-*

3. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ยินดีที่ไม่รู้จักครับ อิอิ

4. ยินดีเช่นกันถึงแม้จะไม่รุ้จัก5555

5. คนมันรัก COUPE

ยินดีเช่นกันถึงแม้จะไม่รุ้จัก5555

6. koh_si

koh_si New Member Member

21
    0
    0
    คนเรารู้จักกันไม่ใช้เรื่องบังเอิญ ยินดีครับ

7. ยินดีเช่นกานนะคะ

8. Darkitem

Darkitem New Member Member

97
    0
    0
    ใส่ wing ที่ใหนครับ

9. Darkitem

97
    0
    0
    อ่านมา สรุปแว่ เฮียอ๋อเป็น เกย์ย์ย์ย์ย์ หรอครับ

10. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    พี่อ๋อเลิกแล้วคับ ตอนนี้เป็นกระเทยเต็มตัว

11. Darkitem

97
    0
    0
    อ้อมะกี้โทรไปถามเขาบอกว่าไม่ใช้เกย์---แต่เดี๋ยว ตอนนี้เป็นกะเทยหรอครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 สิงหาคม 2011
  12. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    คงต้องลองเองแล้วละคับ ฮ้าๆ

13. NuchZy Racing Si

NuchZy Racing Si New Member Member

47
    0
    0
    ใสที่บางนาคะที่รัก*--*อิอิ

14. NuchZy Racing Si

NuchZy Racing Si New Member Member

47
    0
    0

เมื่อไหร่จะเจอพวกๆๆตัวจิงเสียงจิงเนี่ย อยากๆๆเจอ

15. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    17 กันยา เจอกันแน่นอน สนามเทพนคร แต่ถ้ารอไม่ไหว น้องนุชเล่น วอทแอ๊บหรือบีบีไหมละ ถ้าเล่นก็ติดต่อมา เพราะพวกเรานอกรอบกันประจำ
    Pin 220D61BF (น้องบาส) สำหรับบีบี Tel 085 1301112 (น้องเบส) สำหรับวอทแอ๊บ

16. punkskate007

3,546
    1
    0
    วันนี้นอกรอบกันที่ประชาชื่นคับ

17. NuchZy Racing Si

47
    0
    0
    จ้า คิดว่าคงไม่ได้ไปเทพนครแน่เลย:( นุชเล่นวอทแอ๊บคะไม่ได้เล่นบีบี จอมันเล็กไปหน่อยหนูชอบใหญ่ๆๆอะคะ 55555 เด่วติดต่อไปนะคะ ขอบคุนครา

18. NuchZy Racing Si

47
    0
    0
    ถ้าอาทิดไหนไป กทม จะแจ้งกับนะคะอยากไปใจจะขาดละ*-*อิอิ

19. ตอนแรกก็จะถามว่ารูป UNITY Honda ด้านล่างมาได้ยังไง พอเห็นรูปจากมิ้นก็ร้องอ๋อ
    คันนี้ที่บังเอิญเจอที่แหลมแท่น ตอนมีตติ้งครั้งโน้นนี่เอง จำหลังคา กับจำหางหลังได้แล้ว

20. NuchZy Racing Si

47
    0
    0
    5555ใครๆๆก้อจำแต่หางได้ แล้วเมื่อไหร่จะมี มิตติ้ง แบบนี้อีอะคะ

21. [​IMG]

มีตติ้งของ UNITY Honda เพิ่งจัดไปเมื่อเดือนที่แล้วนี่เองครับ ไปเที่ยวปากช่อง เขาใหญ่กัน
    ยังไงก็ขอบคุณที่แวะเข้ามาร่วมงานในวันนั้นที่แหลมแท่นด้วยนะครับ อาจจะไม่ได้พูดคุย ต้อนรับ
    เพราะทางทีมงานของเราไม่ได้เตรียมตัวไว้ล่วงหน้า

22. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    รถสีน้ำเงิน เบาะเเดง ประตูปีกนกอีกต่ะหาก สวยคับบบบบบบ

23. NuchZy Racing Si

47
    0
    0
    มีที่ไหนแจ้งด้วยนะคะ*-*ตอนนี้เริ่มรุ้จักพี่ๆๆได้บางแล้วส่วนใหญ่ยังไม่ค่อยคุยกัน

24. NuchZy Racing Si

47
    0
    0
    ขอบคุนมากคะแต่ขอบอกเลยว่าปีกหนัก 55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้