โครงการใหม่กำลังจะมาแล้วครับ ep82. วางเครื่อง 1nz เกียร์ออตโต. อิอิ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย chonlayut, 3 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    โครงการใหม่กำลังจะมาแล้วครับ ep82. วางเครื่อง 1nz เกียร์ออตโต. อิอิ

2. drag bar

drag bar New Member Member

1,232
    0
    0
    คันแดงเหรอพี่

3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    คันแดงนะเครื่องมันเดินไม่ค่อยเรียบแล้วนะ(ติดก๊าสมานะ)

4. chonlayut

1,514
    5
    0
    ได้ฤกษ์งามยามดีแล้วครับ เปลียนแปลนนิดหน่อยครับ
    จากเกียร์ออโต้มาเป็นเกียร์ธรรมดานะ
    ประกอบเครื่องประกอบเกียร์เสร็จแล้วครับ
    อีก2-3จะยกเครื่องลงแล้วมีความคืบอย่างไรจะส่งข่าวเรื่อยๆ

5. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    รอชมครับ ^ ^

6. chonlayut

1,514
    5
    0
    รอช่างเดินสายไฟมาเดือนกว่าแล้่ว

รอแล้วก็รอ

7. chonlayut

1,514
    5
    0
    รูปใหม่ครับ

เอาไปเดินสายไฟแล้วครับ ถ้าไม่ผิดพลาดพรุ่งนี้เสร็จแล้วครับ

8. chonlayut

1,514
    5
    0
    เครื่องติดแล้วครับรอเก็บงานอีกนิดหน่อย

9. extrem

extrem New Member Member

1
    0
    1
    รอชมอยู่ครับ :)

10. ผมลงมาแล้วครับ 1nz-fe เกียร์ออโต้ จะครบ 2 เดือนแล้ว ไว้ว่างๆจะลงรูปให้ครับ รถผมออกจะดูประหลาดอยู่บ้างไม่ชอบแต่งเหมือนคนอื่น แฮ่ๆ ^^

11. starace

starace New Member Member

16
    0
    0
    อยากเห็นครับจะได้มีทางเลือกใหม่เพื่ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้