อุบัติเหตุบนสะพานข้ามวงเวียนพระราม 5 ค่ำนี้

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย เป็นห่วงนะครับ, 6 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    เส้นนี้ผ่านเกือบทุกวัน ก็เห็น มิดเกือบทุกวัน

BM คันนี้ มิด กลางสะพานข้ามแยกวงเวียนพระราม 5 เลยใช่ป่ะ เพราะ วันก่อนนู้น เห็น

2. น่าจะใช่ครับ เพราะวันนั้นก็เจอเหมือนกัน ค่ำๆ นิดนึง สีออกน้ำตาลๆใช่ไหมครับ

3. N'Best@TEANA

N'Best@TEANA New Member Privilege

805
    4
    0
    เส้นนี้ได้ข่าวบ่อยมาก ระมัดระวังกันด้วยนะครัย

4. TaKuMi@EK

TaKuMi@EK New Member Member

33
    0
    0
    เส้นประจำผมเหมือนกัน พระราม5 ไปบางใหญ่ ถนนโคตรลื่น แต่ก่อนไอ้ตรงสะพานข้ามคลองช่วงร้าน YATT มันจะกระโดดมากๆ (ใครผ่านบ่อยน่าจะรู้) แต่ตอนนี้เขาทำแล้วให้มันเนียนๆกว่าเดิม
    เคยเห็นกับตา EVO4 พี่แกซัดไม่เบรค รถกระโดด หมุนติ้วๆ ชนขอบทางเลย ดีไม่ตกคลอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้