หวัดดีพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกคนครับ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย por truck, 12 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. por truck

por truck New Member Moderator

152
    0
    0
    หวัดดีครับทุกคน สบายดีกันหรือป่าวคับ ห่างหายไปหลายปีเลย คงไม่ลืมกันนะครับ คิดถึงทุกคนนะคับ[/B]:cry::cry:;););)

2. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    เงียบกันหมดแล้วครับ...........อิอิ

3. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    พักนี้เงียบเหงาครับ ตั้งแต่มี FB หายกันหมด..........อิอิ.........ว่างๆนัดรวมตัวกินข้าวกันบ้างไหมครับ.......คิดถึงทุกคนจัง.......^_^..........^_^.......!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้