ขอบคุณจากใจ..........

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 14 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    อ้าว กรูเองนี่หว่า 555 ต้องขอประธานอภัยสต๊าฟทุกๆท่านนะครับ เนื่องจากไม่คิดไม่ฝันเหมือนกันว่ามันเข้ารอบ ต้อง 2 รุ่น เลยขับยาวไปหน่อย อิอิ

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ไม่ให้อภัย

ให้อภัยก็ต่อเมื่อ 1 ลัง กับ 1 ขวด

3. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    อดเลยงานนี้...ติดงานแต่ง+เท้าเจ็บ....อดไปเลยงานนี้.....รอชมอยู่หลายคันด้วยครับตัวแรงๆ......เซ็งมากๆ..!!!

4. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ได้ครับ 1ลัง 1ขวด จัดปาย ฉลอง 2 ถ้วย หน่อย เย้ๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 สิงหาคม 2011
  5. ร้อนมากครับ แต่ก็มันส์ดี

6. ข้อห้ามหลังการแข่งขัน "ห้ามทับถมคนอื่น"

7. สุดยอดเลย

8. มะใช่สุดยอดกว่าหลออออออ 3ถ้วยอะ อิอิ

9. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0

ผมว่าพอกัน เห้ออออออออออออ55555

10. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    มันส์มากเลยครับงานนี้ บรรยากาศยังอบอุ่นเหมือนเดิมเลยครับ สมแล้วที่เป็น HILUX CLUB ขอบคุนครับ

11. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    อบอุ่น ........................... แต่อากาศ อบอ้าว

12. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    @ต้าอย่าได้แค่น้องมีปากก้อพูดไป ยังไงเราก้อHLC คนอื่นชั่งมัน
    @ตาแว่นรถดำหายตลอดๆๆประจำ

13. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    อิอิ

14. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    ไม่รู้จะพูดออกมายังไงครับ มองไปทางไหนก้อมีแต่พี่ๆน้องๆHILUX CLUB มันและสนุกมากๆครับ เอาไว้โอกาศหน้าแก้มือใหม่ครับ ได้เจอหน้าพี่ๆหลายคน
    และต้อง ขอโทษที่ บางท่านผมไม่ได้ไปทักนะครับ ผมจำได้ไม่ครบทุกท่านน่ะครับ กลัวทักผิดน่ะครับ เลยทักเฉพาะคนที่จำได้น่ะครับ:pray::pray:
    ไฮลักซ์ คลับ คลับที่แสนอบอุ่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้