ที่ + สุด + ของ + เเจ้ + เขา + สามารถทำได้ โดย พี่เอ๋สุกิจ จาก อู่ลาดพร้าว 42 ด้วยเวลา 7.855

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย TOO! KORAT, 27 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ก็น้องคุยกะเค้าแล้วนี่ 555

2. มาเชียๆๆงานใหญ่ปลายปีนี้มีให้เลือกเยอะเลยครับ...........อิอิ

D-max Monster, INTER_ZONE และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  3. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    แล้ว JZA80 เครื่อง UZ ไปถึงไหนแล้วครับพี่ ??

INTER_ZONE, D-max Monster และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  4. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    วันนี้ไปคร๊าบบบ

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  5. TEUY

TEUY New Member Member

2,169
    27
    0
    ตามเชียร์ครับผม

D-max Monster และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  6. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    ผมไม่ได้ไป ผลเป็นไงบ้างครับ

D-max Monster และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  7. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ไม่ได้ตามไปดูเลย...ได้วิ่งไหม พี่ :D:D:D

INTER_ZONE และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  8. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    นั่นซิ..เป็นไงบ้างครับ...

ลูกเสี่ยโรจน์ และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  9. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    wow...

INTER_ZONE, NEXTWEEK และ D-max Monster ถูกใจสิ่งนี้
  10. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    วันนี้ 1jz+4D56 เช่นเคย ไม่รู้ว่าพี่ไปป่าว เริ่มเข้าหน้าหนาวแล้ว พี่กานต์หนาวไหมครับ อิอิ

INTER_ZONE และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  11. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    UP+++ครับ UP+++

อยากดูไวๆจังเลยครับ เอาใจช่วยครับพี่

INTER_ZONE, NEXTWEEK และ D-max Monster ถูกใจสิ่งนี้
  12. up.............สู้เค้านะพี่ อิอิ

13. TEUY

2,169
    27
    0
    ชมรม คนรักรถซิ่ง อุดร ตามเชียร์ครับ เราเป็นมิตรไม่ทำร้ายใครอย่างที่เป็นข่าวนะ 55

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  14. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    HI P'Kran

15. jacksiam

jacksiam New Member Member

281
    41
    0
    เสาร์นี้สู้ๆนะครับ คราวก่อนเจอพี่เห็นไม่ค่อยว่างเลยไม่กล้าทัก

16. TEUY

2,169
    27
    0
    สู้ๆ

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  17. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    หน้าฝนจะหมดแล้วว

18. TEUY

2,169
    27
    0
    ซัดกันเต็มที่เลยครับ สนามแห้งแล้ว

NEXTWEEK และ INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  19. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    เสาร์นี้ พลาดไม่ได้คร๊าบบพี่น้อง

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  20. DEAW SIGNAL*

DEAW SIGNAL* New Member VIP

421
    54
    0
    เสาร์นี้พี่กานต์ไปใช่มั๊ยค๊าบบบบบ เย้เด๋วไปขอความรู้หน่อยคับ
    ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ ป้ายเกาหลีคงไม่ทันแล้วหละพี่ หุหุหุหุหุหุหุ
    แพงน่าดู เสาร์นี้เจอกันครับพี่

NEXTWEEK และ INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  21. ^0^ GoTaKa ^0^

^0^ GoTaKa ^0^ New Member Member

2,307
    34
    0
    ตามเชียร์คับผ๊ม

22. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เสาร์นี้พี่กานก็ไป หน้ายาว กู๊ดเยียร์ ก็ไปใช่มั้ยครับพี่กาน...โหยๆๆอยากไปดูจังวุ้ย

Foam_Advance และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  23. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    เสาร์นี้ หน้ายาวโอ SIGNAL กับ หน้ายาว นิวซีแลนด์ ปะทะกันซะด้วย อย่าพลาดน่ะคร๊าบบบ

24. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0
    พี่กานต์ลืมอีก1คันป่าวววววววทีมเดียวกันนะครับพี่
    รถพี่เอ๋ สุกิจ ครับเจอกับนิวซีแลนด์ด้วยยยยยยยยยย
    เด๋วรายละเอียดไว้ขออาจารย์กานต์ ผมอีกที
    วันนี้มีโอกาสได้ นั่งคุยกับพี่กานต์ สนุกสนานมากครับ
    ความรู้ท่วมเลยทีเดียว แต่ยังไม่พอครับพี่กานต์ผมมีปัญหาอีกเพียบ
    รอถามพี่อยู่ครับ 555555555+ พี่กานต์เป็นคนน่ารักมากๆครับ
    สอนทุกอย่าเลยครับไม่มีอุบ พี่โอเดินมาตาม 6-7 เที่ยวผมยังไม่ไปเลย
    นั่งคุยกับพี่กานต์แล้วความรู้ทั้งนั้นครับ...........นี่แหละครับ
    อาจารย์ผมสุดยอดดดดดดด เสาร์นี้สอนวิธีดูรถหน้าเส้นให้ผมด้วยนะครับพี่
    เด๋วค่ำๆวันนี้เจอกันที่สลิมครับพี่กานต์

ป.ล.เสาร์นี้นอกจากเชียร์พี่โอ เชียร์พี่เอ๋ ด้วยนะค๊าบบบบทีมเดียวกันครับ
    รถสัญชาติไทยทั้งสองรุ่น ลงฟาดกะนิวซีแลนด์ หุหุหุหุหุหุหุหุ

25. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    มั่วๆไปแหละ เจ้าเดี่ยว คืนนี้เจอกาน ที่สลิม RCA ไปอัพเดทข้อมูลก่อนว่าเสาร์นี้มีอะไรเพิ่มเติมมั่ง ใครไปเที่ยว RCAคืนนี้เจอกกานน่ะคร๊าบบบ เป็นงานแถลงข่าวเปิดตัว แข่งขันรถแดรกไทย-นิวซีแลนด์ เสาร์นี้อย่างเป็นทางการ
    ปล. วันนี้เอารถไปที่สลิมด้วยคร๊าบพี่น้อง

26. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    โหย....งานใหญ่ก่อนสิ้นปีเลยนะเนี๊ย...สุดๆครับพี่..!!

27. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    ใครเป็นมือยิง(กล้อง)เก็บภาพมาฝากเยอะๆนะครับ...คนไกลจะดูและได้รู้ข่าวสารด้วย...

28. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    วันหน้ายาวนิวซีแลนด์เทส BERT KING แกล้งออกตัวฟาว์ เลยไม่รู้เวลา พอกลับมาจุดเซอร์วิสโหลดดูดาต้าลงในคอม แถมชี้ให้เราดู 6.5SEC งานนี้พลาดไม่ได้ครับ

29. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับพี่กานต์เด๋วคืนนี้เจอกันครับพี่

30. Aod+Otto

Aod+Otto New Member Member

292
    22
    0
    สุดยอดเลยครับ6.5

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้