ที่ + สุด + ของ + เเจ้ + เขา + สามารถทำได้ โดย พี่เอ๋สุกิจ จาก อู่ลาดพร้าว 42 ด้วยเวลา 7.855

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย TOO! KORAT, 27 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    555 ไม่ได้ไป กลับมาเล่าให้ฟังมั่งดิ

2. DEAW SIGNAL*

DEAW SIGNAL* New Member VIP

421
    54
    0
    นั่นก้อว่าอยู่ หุหุหุหุหุหุหุหุ............

3. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ติดทำหน้ายาวให้ โอ เลยไม่ได้ว่างไป แต่สตาร์แล้วน่ะ โหดมาก ขอบอก

4. ^0^ GoTaKa ^0^

^0^ GoTaKa ^0^ New Member Member

2,307
    34
    0
    ปายปีไปลง ซุปอัพ ป่ะคับพี่ กานต์ จะได้ตามไปเชียร์คับผม

5. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    เมื่อวันเสาร์ได้เจอพี่กานต์ด้วย ตอนนั้นรู้สึกว่ารถพี่เอ๋จะมีปัญหาสตาร์ทไม่ติดแก้กันอยู่ เลยบอกให้เพื่อนถ่ายเยอะ

เพื่อนบอกไม่กล้าถ่าย พี่เอ๋นั่งน่าเครียดอยู่ในรถ :):):)

6. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    ตามไปเชียร์ด้วยคนนะครับ :D:D

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  7. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0
    ไม่ได้ป่วนกระทู้พี่กานต์เป็นอาทิตย์ละเอาซะหน่อย ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
    เอารูปต้นหอมเวอร์ชั่นใหม่ๆมาให้ดูครับ อัพเดทมาพอสมควรที่เห็นๆเลย
    คือหอยโผล่ออกมานอกกระโปรงหน้าแล้วววววววววว ตัวเครื่องก้อมีอัพเดท
    นิดหน่อยจะเห็นชัดๆก้อไอ้ อินเตอร์คูลเลอร์ที่ทรงมันเปลี่ยนไป
    มีอีกหลายรูปครับรถพี่เอ๋ แต่มันติดภาพอาจารย์ผมยืนโพสหล่อติดมาด้วย
    พอดีอาจารย์ผมสั่งมาห้ามเผยแพร่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เด๋วไปสนามอีกเด๋ว
    ถ่ายมาฝากอีกค๊าบบบบ ใครอยากรู้ว่าทำไรเพิ่มมั่ง ถามเจ้าสำนักเอาครับ
    เท่าที่ถามพี่กานต์มา ลดสเต็ปลง โบเดิม แต่ไหงวิ่ง 7 หว่า ไม่เก่งจริง
    ทำมะได้นะเนี่ย หุหุหุหุหุหุหุหุ

8. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ข่าวไม่กรองบอกว่าสมัครไม่ทันเต็ม สงสัยไม่ได้ไปคร๊าบบบ

9. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    น้อง ต้นหอม เปลี่ยนไปเยอะนะนี่ ไม่ได้เห็นนานแระ คิดถึงๆ

10. Reloaded

1,378
    32
    0
    มีเต็มด้วยเหรอครับพี่ ถ้าพี่ไม่ไปวิ่งน่าเสียดายมากอ่ะครับ - -

11. ^0^ GoTaKa ^0^

^0^ GoTaKa ^0^ New Member Member

2,307
    34
    0
    ได้เลยคับพี่โฟม:D
    พี่ กานต์ วันที่ 6 มาขอนแก่นรึป่าวคับพี่ ได้ข่าวว่าพี่โอ แกจะเอาหน้ายาวมาวิ่งที่ น้ำพอง

12. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0
    อาจารย์ครับ......ไปขอนแก่นป่าวเนี่ยเมื่อเย็นโดนดุเลย เจ้าของหน้ายาวโทรมาให้ลงทะเบียนไปขอนแก่น
    เลยไปกะเค้าด้วย....พี่กานต์ไปด้วยกันป่าวครับ

13. TEUY

TEUY New Member Member

2,169
    27
    0
    อยากไปเชียร์ที่ขอนแก่นด้วยจัง แต่ติดงาน เศร้าจริงๆ แต่จะมาคอยชมภาพนะ เก็บภาพมาฝากกันด้วยนะครับ

14. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    จะออกไปขอนแก่นแล๊ว คร๊าบบบ พี่น้อง

15. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ดีจ้า

16. ^0^ GoTaKa ^0^

2,307
    34
    0
    เด๋วตามไปเชียร์ถึงที่เลยคร๊าบ:D

17. TEUY

2,169
    27
    0
    เอารูปมาฝากด้วยนะครับคุณโก้ แล้วก็ฝากความคิดถึง ถึงพี่โอด้วย

18. boyu

boyu New Member Member

21
    4
    0
    สุด.ยอด ครับ คนไทย

19. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ขอนแก่นหนาวมาก

20. ^0^ GoTaKa ^0^

2,307
    34
    0
    เมื่อคืนไปดูงานแข่งที่ น้ำพองด้วยแต่ไม่รู้ว่าพี่กานต์ คือคนไหนเลยไม่กล้าทัก เห็นแต่ฝรั่งเต็มเต้นท์เลย

21. Reloaded

1,378
    32
    0
    พี่กานต์คนที่หล่อๆ อ่ะครับ

22. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ใช่ๆๆเพ่กานเขาหล่อจิงๆๆนะ อิอิ การันตี อีกคน

23. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0
    พี่กานต์คือคนที่ใส่เสื้อช็อบสีน้ำเงินของ Goodyear ส่วนอีกคนที่ใส่เหมือนกัน
    แต่เดินแจกใบปลิวให้กับคนดู รวมถึงคนเดินแจกโปสเตอร์ก้อคือคนที่พี่กานต์
    บังคับ ข่มขืนทางจิตใจให้เดินแจก ก้อคือโผมมมมเอง ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เต๊นเรามีฝั่งแค่สองคนครับ นอกนั้นคนไทยหมด หุหุหุหุหุหุหุหุหุหุ

24. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83

คนดังทั้งคู่ :D:D:D

25. TEUY

2,169
    27
    0
    แย่จังเลยไม่ได้ไปเชียร์เลย ไว้รอบหน้าจะไปให้ได้เลยครับ

26. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0
    ว่าไปน่านนนนนนนนนน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

27. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83

เมื่อคืนเห็น ยิงไปหลายรูป เลยนิคับ :D:D:D

28. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0

ฮี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ นอกจากจะเป็นทีมเซอ์วิส+ดูแลนักแข่งอย่างพี่โอแล้ว
    ยังเป็นตากล้องอีกครับ หุหุหุหุหุหุ งานขอนแก่นก้อขาแทบขวิดกันอยู่แล้วครับ
    ตอนรถอยู่หน้าเส้น....วิ่งไปวิ่งมาเอาซะกล้ามเนื้อฉีกกันไปเลย หุหุหุหุหุหุหุหุ
    งวดหลังอยากเบินร์ๆไปครับเอาเชือกเหนี่ยวกลับดีก่า ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ขี้เกียจวิ่ง

ป.ล.พี่กานต์ไม่ได้หายไปไหนนะครับ พี่กานต์ของพวกเราไม่สบายอย่างหนักคับ
    ปอดอักเสบ เลยไม่มีเรี่ยวแรง คง+ตอนไปขอนแก่นงะครับอากาศต่างๆนานาๆ
    ทำให้พี่กานต์ของพวกเราไม่สบาย.....หายไวๆนะพี่.........................
    กลับเมื่อไหร่ออนเน็ตปุ๊ป+คะแนนให้ผมสัก 1 ล้านคะแนน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  29. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ขอให้หายป่วยเร็วๆนะครับพี่กาน.....

ปล.ขอดูลูบขอนแก่นซักนิสสสสสสสส...!!

30. jacksiam

jacksiam New Member Member

281
    41
    0
    ของให่พี่กาน หายเร็วๆนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้