ที่ + สุด + ของ + เเจ้ + เขา + สามารถทำได้ โดย พี่เอ๋สุกิจ จาก อู่ลาดพร้าว 42 ด้วยเวลา 7.855

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย TOO! KORAT, 27 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DEAW SIGNAL*

DEAW SIGNAL* New Member VIP

421
    54
    0
    โอววววววววว พระเจ้าจ๊อด เห็นเวลานึกว่าสั่งเทอร์โบ พิเศษมาจากเมืองนอกลูกละ 4 - 5 แสน สุดจริงๆครับ นี่ถ้าผมเอารุ่นนี้มาใส่มั่ง แล้วจะได้ 8.1 ป่าวครับคุณเอ๋ 55555+ ขำๆนะครับ 7 ไวๆนะครับ ทีมอื่นด้วย เป็นกำลังใจให้ครับ

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  2. TTL

TTL New Member Member

614
    20
    0
    ผมว่า 7 แน่นอน
    ขนาดวิ่ง Low boost นะเนี่ย

3. ch_opas

ch_opas New Member Member

559
    6
    0
    ขอให้ได้เลข 7 ไว ๆ นะครับ

4. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ขอบคุณคร๊าบบบ เสาร์นี้เจอกาน คลอง 5

5. note cefiro

note cefiro New Member Member

156
    9
    0
    เป็นกำลังใจให้คุณ

6. PoP_NiK

PoP_NiK New Member Member

74
    19
    0
    เเล้วพี่เอ๋หรือพี่กาน ใช้เบรกอาไรหรอคับ เพราะ ผมว่าร่ม simson ตัวเดียวจะเอาอยู่หรอครับไม่เปลี่ยนเปงร่ม คู่ หรองับ
    พี่ๆเก่งกานมากๆครับลง7ไวไวนะครับเอาใจช่วยครับ
    ปล. ผมชอบสีรถพี่จังเลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 พฤษภาคม 2007
  7. ait

ait New Member Member

37
    1
    0
    สุดยอด เครื่องแรง รถสวย สุดยอดจริงๆครับ ..............

8. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    เบรคหน้า strenge engineer 4port
    เบรคหลัง skyline ข้างล่ะ 2ตัว
    เบรคไม่มีปัญหา มีแต่ระยะเรคน้อยเกินไป

9. bon_evopcm

bon_evopcm New Member Member

77
    1
    0
    สุดยอดครับ สุดยอดจริงๆวิ่งตรงมากๆ แรงม้าไม่สูงมากแต่ลงพื้นหมด คันนี้ทำมาลงตัวจริง สุดยอดมากครับ ได้เห็นเลข 7 เร็วๆนี้แน่ๆ เป็นกำลังใจให้นะครับ

10. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ขอบคุณครับ

11. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
    อิอิ พี่โผ่มม +++ :D

12. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    นะ นะ นะ นะ น๊องงงงโผ๊มมมมมม

13. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    พี่โผ๊มด้วยยยยย

14. bunsai

bunsai New Member Member

88
    5
    0
    สุดยอดประเทศไทย......เหอๆๆ

15. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    คนนี้ พี่ผม อีกที อิอิ

16. K-Z33

K-Z33 New Member Member

370
    8
    0
    คนไทยตั้งใจทำอะไร ไม่แพ้ชาติใดในโลก :D

17. Mr.Eddy

Mr.Eddy New Member Member

6
    1
    0
    ไม่นึกว่าเมืองไทยสามารถลงถึง 7s ได้อย่างงี๊สามารถเชิญรถจากต่างประเทศมาแข่งขันร่วมได้แล้วสิ....Drag ไทยกำลังจะ go inter แล้ววว....

18. RayRonClub

RayRonClub New Member Member

197
    1
    0
    เจ๋งครับพี่ ขอให้พี่ทำ 7 ต่อไปครับผม

19. GAP_B11

6,314
    95
    48
    สู้ เพื่อ 7 ครับ

20. TOO! KORAT

TOO! KORAT New Member VIP Racer

984
    29
    0
    สู้ต่อไป

21. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    อาทิตย์นี้ผมขึ้นมาจากสุราษฯ เพื่อมาดูรถคุณเอ๋ทำ 7 วิ นะครับ เอาใจช่วย

22. TOO! KORAT

TOO! KORAT New Member VIP Racer

984
    29
    0
    ฝนดันมาตกเซงเลย

23. GAP_B11

6,314
    95
    48
    สรุป ไม่ได้วิ่ง ?????????????

24. รถแรงสุดๆ ไปเลยครับ มีโอกาสจะไปชมนะครับ

25. boatae110

boatae110 New Member Member

54
    1
    0
    ขอให้ได้ 7 นะครับ เป็นกำลังใจให้อย่างมากครับผม

26. Showtime VW

Showtime VW New Member Member

37
    0
    0

ที่เมืองนอกเค้าไม่ได้แข่งเวลา ET แบบนี้ครับ (เอาเวลาของตัวรถ)

ถ้าจอดคู่กันแล้วออกตัวตามไฟเขีเยว รถแข่งบ้านเราต้องบวกไปอีก 1-2 วิครับ (เฉพาะรถที่เป็นเกียร์ auto) ซึ่งเดี๋ยวนี้รุ่นนี้ auto ไปสัก 80 % แล้ว

ตอนนี้เวลาออกตัวกันต้องดันรอบให้ถึงรอบที่ต้องการ ถึงค่อยกระโจนออกตัวได้ ตรงนี้เสียเวลาไปมาก

ยังไงก็ตาม เอาใจช่วยครับ กว่าจะเห็นตัวเลขสวย ๆ แบบนี้ เล่นเอาคุณเอ๋ เหนื่อยไม่หยอกเลย

เอาไว้ให้ฝนซาสักหน่อยจะเอาเต่า V8 ไปเล่นด้วยเน๊อ

27. GAP_B11

6,314
    95
    48
    หนุกละ งานนี้

28. GotMan...!!!

GotMan...!!! New Member Member

329
    5
    0
    ฝากคิดถึงพี่แนสด้วยนะคาบ

29. bensopra35rx

bensopra35rx New Member Member

32
    1
    0
    เปรี๊ยบ ด๊วบ มากเลย

30. tum_ficlub

tum_ficlub New Member Member

15
    1
    0
    ขอให้ลง 7 ไวๆนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้