ที่ + สุด + ของ + เเจ้ + เขา + สามารถทำได้ โดย พี่เอ๋สุกิจ จาก อู่ลาดพร้าว 42 ด้วยเวลา 7.855

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย TOO! KORAT, 27 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    แอบ....

ครึกครื้นเชียวนะ......ลุงๆทั้งหลาย:cool:

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  1. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    Step ใหม่ วิ่งวันไหนอะพี่...

---------- Post added at 13:46:23 ---------- Previous post was at 13:46:08 ----------

Step ใหม่ วิ่งวันไหนอะพี่...

2. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    เสาร์นี้ เล๊ยยยยย

3. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83

เจอกานนนนนนนนน :D:D:D

4. หมูฮา

หมูฮา Guest

0
    0
    0
    หมูฮา.....

ทำงานหนักเลยซิครับพี่สงกรานต์

ผมจะรอดูผลงานที่น่าภาคภูมิใจของพี่นะครับ

5. หมูฮา

หมูฮา Guest

0
    0
    0
    หมูฮา.....

U,sure...This saturday>>>

ชัวร์นะครับ ผมจะได้ไปดู

6. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    ไปดูแน่นอนครับเสาร์นี้

7. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ไม่รู้ รู้แต่ว่าตอนนี้สตาร์เครื่องอยู่

:D:D:D:D:D

ลูกเสี่ยโรจน์ ถูกใจสิ่งนี้
  8. Up!!++++
    ตามเชียร์ต่อครับ....... ^^"

9. TEUY

TEUY New Member Member

2,169
    27
    0
    ตามเชียร์ด้วยคน ครับๆๆๆๆๆๆ

10. หมูฮา

หมูฮา Guest

0
    0
    0
    แนะนำ...ตัว

ผมขอเเนะนำตัวนะครับ..........

หมูฮา,ภูเก็ต........ติดตามผลงานของคุณเอ๋มานานเเรมปี..........ตั้งเเต่BMแล้วคร้าบบบบบบ

มันน่าทึ่งมาก ผมเคยนั่งเครื่องบินขึ้นไปชมผลงานของพี่ไม่ผิดหวังเลยครับ

วันนี้ผมจะไปดู supraJZ A70 and TeamWork ครับผมขึ้นครื่องไปกรุงเทพวันนี้เพื่อสิ่งนี้

เจอกันนะครับคุณสงกรานต์

11. หมูฮา

หมูฮา New Member Member

1
    1
    0
    ผมเตรียมตัวขึ้นเครื่อง...........ไปนอนรอดูความสำเร็จของพี่นะคร้าบบบพี่สงกรานต์................

12. ^0^ GoTaKa ^0^

^0^ GoTaKa ^0^ New Member Member

2,307
    34
    0
    ตามเชียร์ต่อไป

13. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    แจ้งข่าวนิ๊ส ช่วงนี้ พี่เอ๋ เป็นไข้หลายวันแระ หายไว ๆ น่ะคร๊าบบบ

14. kang 79

kang 79 New Member Member

159
    8
    0
    ..... ใครใด้คุยกับพี่ เอ๋...แล้วจะชอบ.....พูดโคตร เพาะ เลย...ผมเริ่มจะรักพี่เอ๋แล้ว...ล้อเล่นครับ...อิ อิ.....สู้ สู้ ครับ....

15. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    เสาร์นี้ไปคร๊าบบบ พี่น้องงงงงง

16. TEUY

TEUY New Member Member

2,169
    27
    0
    ยินดีกับทุกท่านเลยคับ

17. Tuckei

Tuckei New Member Member

26
    7
    0

งิงิ วันเสาร์พี่กานไปหรอคร๊าาา แหมๆ สงสัยไปดึกเกินไป

เลยไม่ทันเห็นรถวิ่งเลย เสียดาย >_<

18. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    วิงสนามไหนคับ อยากเห็น ไม่เห็นมานานปละคับ

19. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ไปมาคร๊าบบ แต่ฝนตกเลยกลับ สำหรับสนามต่อไปที่จะไปวิ่ง เดี๋ยวจะแจ้งให้ทราบในกระทู้นี้น่ะคร๊าบบบบ

20. Aod+Otto

Aod+Otto New Member Member

292
    22
    0
    รอชมคราบผมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

21. Tuckei

26
    7
    0

:D ค๊าบบบ ป๋มม.....ขอบคุณค๊าบบ แล้วจะมาตามข่าวที่กระทู้นี้

22. kang 79

kang 79 New Member Member

159
    8
    0
    ......แรงต่อเนื้อง....วิ่งใด้ทั้งปี.....ต้องพี่เอ๋..สุกิจ..........

23. Tuckei

26
    7
    0
    ถึง ผู้ตั้งกระทู้และ ผู้ตอบกระทู้ทุกท่านนนนนนน อิอิ ^_^

คือว่า.... เพิ่งได้ มีเวลามาอานกระทู้นี้หมดทั้ง 22 หน้า ด้วยความมุ่งมั่น อิอิ

สิ่งหนึ่งที่อยากจะบอกว่ากระทู้นี้ช่างอบอุ่นซะจริงๆ (ต้องบอกว่าจริ๊งๆๆเร๊ย)

ของเค้าดีจริงๆ ได้สาระ พร้อมความบันเทิง(55555 คุ้นๆ )

เลยรู้สึกอยากจะเป็นส่วนหนึ่งของกระทู้นี้ซะแล้ววจิ

ก่อนหน้านี้ก็เข้ามา Post ทำเนียนๆ มาถามพี่กาน เรื่องวันที่ทีมจะลงแข่ง 555555

แต่จริงๆ ก็ไมได้รู้จักพี่เค้าเป็นการส่วนตัวหรอก รู้จักแต่ชื่อ

เพราะว่าตัวเองก็เชียร์ทีมนี้อยู่ ช๊อบ ชอบ (รักนะแต่ไม่แสดงออก อิอิ)

ไปดูที่สนามหรอกที่ไรก็ไม่ค่อยจะได้เจอลงแข่งสักที สงสัยนู๋ไม่มีบุญ (แต่ก็ได้ดูพี่เอ๋ยยกล้อในแผ่น นะ ^_^)

นี่ พิมพ์ๆ ไป ก็เขินเหมือนกันนะเนี๊ย ถ้า Post แล้วแจ้งลบของตัวเองได้ไม๊เนี๊ย (555+++ ทีpost ไม่คิด)

ยังไงก็จะค่อย เชียร์ทีมนี้ต่อไปนะค๊าบบบ พี่เอ๋+พี่กาน+ทีมงาน สู้ๆ ฮับบบบ

ปล. มีข่าวจากคนวงนอกมาบอกค่ะ มีคนเชียร์พี่เอ๋เยอะแยะมากมายค่ะ

24. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ขอบคุณคร๊าบบบ พี่น้อง คุณเอ๋ แอบเข้ามาดูกระทู้นี้บ่อย ๆ สงสัยแกคงแอบปลื้ม จริงมั๊ยพี่เอ๋

25. PoP_NiK

PoP_NiK New Member Member

74
    19
    0
    แวะมาส่อง......5555 เข้ากระทู้นี้บ่อยแต่ไม่ได้ล็อกอินเลยม่ายได้ตอบบ

เชียร์ เชียร์ เชียร์

ไม่เจอพี่กรานต์ พี่เอ๋ เเละทีม ladprao 42 มาจะ 2 ปีเเร้ววว อยากไปดู Souped up ปีนี้จังเลยยยยย

พี่เอ๋ยังไม่ลืมกันน้าาา 5555 :D:D:D

26. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ไม่เจอกันนาน ป่านนี้โตเป็นหนุ่มแล้วมั๊งเนี่ย

27. Tuckei

26
    7
    0
    พี่กาน พี่กาน พี่กานคร๊าาาา

ไม่ Up รูป หรอค่ะ อิอิ ^_^

28. PoP_NiK

PoP_NiK New Member Member

74
    19
    0

5555 ครั้บ จะอายุ 15 เเล้ว ปีนี้ถ้าจัดต้องไปดูให้ได้.... :p:p:p:p

งานกลางคืนไปไม่ได้..พ่อไม่ให้:p:p

อยากไปดูคับพี่กรานต์ ว่างๆก้ออัพเดทบ้างน้ะคับ:D:D:D

uppp

....แอบมาดูเรตติ้ง....แหม่ชื่นใจแทนทุกคนจริงๆ...(มีแฟนคลับสวยๆบอกผมมั่งนะจะดูแลเป็นพิเศษ):cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้