+++ รูปรถมากมายในงาน VTEC Party ครั้งที่ 2 ครับ +++

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย CassyBank, 27 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ขอบคุณมากเลยครับ จุใจมากเลยสวยๆทั้งนั้น

2. Online24hr.

Online24hr. New Member Member

54
    0
    0
    มีแต่รถสวยๆๆๆๆๆ ภาพใหญ่ดี ชอบๆ

3. BOY-B16

BOY-B16 Member VIP

433
    7
    18
    สวยคับอู่v-proแรงทุกคันเลยคับ

4. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
  5. โชคสุราด

โชคสุราด New Member Member

6
    0
    0
    อยากไปมั้งจังเรย แต่หาโอกาศมะได้ แต่ของผมมัน I-dsi

6. Tony13Devil

Tony13Devil New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณคับ สำหรับภาพสวยๆ
    คนถ่ายฝืมือดีเจงๆ :D

7. kamana

kamana New Member Member

127
    2
    0
    จุใจครับ

8. Nguang

Nguang New Member VIP

171
    7
    0
    แดดโคตะระร้อนเลยคับ แต่ก็สนุกมากๆ :cry: :cry:
    ปล.ขออนุญาตเจ้าของรถด้วยนะคับ แต่ละคันนี่สวยมากๆ :) :) :) :) :)

9. Nguang

171
    7
    0
    งานนี้รถเยอะพอสมควรเลยคับ :D

10. BlueWish

BlueWish New Member Member

47
    7
    0
    ขอบคุณครับ รูปสวยมากๆ เซฟกันมือหงิกเลยเชียว

11. Nguang

171
    7
    0
    มาต่อกันคับ เดินถ่ายให้ทั่วลานจอดรถเลย :D :D

12. Yai_GuMP

Yai_GuMP Member VIP

449
    22
    18
    มีแต่รถสวยๆแรงๆทั้งนั้นเลยครับ

ตกใจหมดเลย มีรูปรถผมด้วย แอบดีใจ ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณผู้จัดและเกี่ยวข้องทุกคน เป็นกำลังใจให้นะครับ
    เห็นแล้ว เชื่อเลยว่าเหนื่อยและทำด้วยใจจริงๆครับ
    วิ่งตากแดด ยืนเหงื่อแตกเสียงแหบแห้งกันเป็นแถวเลย

13. Nguang

171
    7
    0
    แดดช่วงเที่ยงๆนี่แรงไม่แพ้รถในงานเลยคับ :p :p :p

14. Nguang

171
    7
    0
    จัดให้ตามคำเรียกร้องของคุณ Accord K9 3.0 นะคับ :D :D :D

15. Nguang

171
    7
    0
    งานนี้มีทั้งสวยและโหด ครบทุกรูปแบบเลยคับ :cool: :cool:

16. Nguang

171
    7
    0
    นึกว่าจะมีแต่ HONDA ล้วนๆ สะอีก :D :D :D

17. Nguang

171
    7
    0
    ถ่ายจนตาลายเลยคับ รถเยอะใช้ได้ ชอบๆ :D

18. Nguang

171
    7
    0
    มีรถใครติดมาด้วยไม่รู้นะคับ :D :D :D

19. Nguang

171
    7
    0
    บางคันขอถ่ายมาเลยคับ อิอิ :D

20. Nguang

171
    7
    0
    เดินวนไปวนมา ฟ้ามืดพอดี แบตกล้องก็หมดพอดีด้วย :p :p

21. @JOE@

@JOE@ New Member Member

57
    0
    0
  22. KIT COLOMBET@

KIT COLOMBET@ New Member Member

21
    1
    0
    ขอบคุนเจ้าของกระทู้มากๆครับอุตส่าห์เก็บภาพแจ๋วๆมาฝากกัน แต่ละคันนี่แต่งสุดจิงๆ งามมั่กๆ:D

23. ขอบคุณครับ สวย ๆ ทั้งนั้นเลย ใครมีอีก เอามาลงอีกหน่อยสิครับ

24. Super_Ning

Super_Ning New Member VIP

2,302
    5
    0
    หมดแรงจิงๆนะ ทั้งวันเลย ทั้งเหนื่อย ทั้งร้อน แต่พองานเสร็จ มันโล่งเลยละ

อีกอย่างที่สำคัญที่สุด เห็นทุกคนhappy กับงานทั้งหมด มันก็หายเหนื่อยเลยละคะ

25. ใครมีรูปอีกก้อเอามาลงให้เพื่อนๆ เพ่ๆ น้องๆ ได้ดูกันนะคร๊าบ

ขอบคุณทุกๆท่านจิงๆ

26. satan H22a

satan H22a New Member Member

0
    0
    0
    เยี่ยมมากๆ

27. zatan

zatan New Member Member

153
    21
    0
    ขอบคุณที่จัดงานดีๆให้กับชาวฮอนด้าครับ :D :D :D

28. Super_Ning

Super_Ning New Member VIP

2,302
    5
    0
    เดี๋ยว 24 พฤศจิกายน เจอกันอีกทีนะ

29. เอาแน่อ่ะหรือ.............................โอ้วววว

30. PoR@HONDA.Vtec

[email protected] New Member VIP

1,166
    16
    0
    คราวหน้าจะไม่พลาดแล้วละ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้