อยากได้ปั๊มabs รบกวนหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 7 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครมีสำรองที่ยังไม่เสียรบกวนหน่อยครับ

1. หายากอยู่นะครับ...
    ต้องใจเย็น ๆ ครับ

2. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    คุณบุคคลทั่วไป เป็นสมาชิกในคลับหรือป่าวครับ ถ้าไม่ได้เป็น ว่างๆ สมัครแล้วมาจอยกันนะครับ ตอนนี้รู้สึกว่าคลับเราเหงาๆชอบกล อิอิ ส่วนเรื่อง abs เดี๋ยวผมขอคุ้ยหาเบอร์รุ่นพี่ที่ทำเชียงกงก่อนนะครับ ถ้ามีของจะมาโพสบอกอีกที :)

3. tanakhon

tanakhon New Member Member

73
    0
    0
    เชียงกงบางนามีเยอะอยู่ครับ จำไม่ได้ว่าซอย 3 หรือ 5 เปิดตู้ใหม่สวยๆเยอะ ค่าตัวไม่เกิน 3500 ใจเย็นๆเลือกที่สภาพดีๆ ให้ร้านเค้ารับประกันด้วยจะได้ใช้ยาวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้