ฝาครอบลำโพง ด้านหลัง แตก

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย manixstreet, 13 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. manixstreet

manixstreet New Member Member

47
    0
    0
    ฝาครอบลำโพง ด้านหลัง แตก
    เปลียนได้ไหมครับ ของ honda มีตรงรุ่นไหม ครับ
    หรือไช้ของอะไรได้ ครับ

2. bodang.

bodang. New Member Member

8
    0
    0
    ไม่เหมือนใครครับ หาอะไหล่เก่าเอาครับ

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ผมแตก 10 ชิ้น ปะกาวเอาครับ หาของไม่ได้จริงๆยุคนี้

4. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    ลองให้ร้าน Repair Express by Set Point เบอร์โทร. 02-2465556,02-2463688 ในเต็นท์รถ(คาร์ ทู บาย) เลขที่ 15 ถนนเทียมร่วมมิตร แขวง/เขตห้วยขวาง เยื้องศูนย์วัฒนธรรม อาคาร(สีดำแดง) ให้เค้าซ่อมดูก้อด้ายคัพ ราคาคงไม่แพงพร้อมพ่นสีเดียวกับชิ้นงานเนียนๆ แต่ผมยังไม่เคยซ่อมนะ แค่แนะนำเฉยๆ ลองดูครัพ...

5. epps

epps New Member Member

114
    0
    0
    มีร้านอยู่ในกรุงเทพกรีฑาครับ ชื่อช่างดิน ลองหาเบอร์ในคลับเบนซ์ดูเค้าทำงานซ่อมพวกนี้เนียนดี ราคาไม่แรงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้