น้องใหม่ครับ แนะนำด้วยครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pombo, 11 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pombo

pombo New Member Member

104
    2
    0
    สวัสดีครับ พี่ๆ ทุกท่าน ขับคนเดียวมันเหงาครับ อยากหาผู้แนะนำ เพื่อนฝูง ครับ ไม่ทราบว่าใครอยู่ฝั่นธน แลัว ปิ่นเกล้า - นครชัยศรีครับ แถวๆ สายใต้ใหม่ บ้างครับ อยากแชร์ความรู้จากพี่ๆครับ
    สงสัย หลายๆ เรื่องครับ เกียวกับรถรุ่น นี้ ครับ

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    อยู่บางกรวยครับ ใกล้ๆกัน มิตติ้งเดือนหน้ามีโอกาสก็มาเจอกันครับ

โอมครับ

3. gdpol

gdpol New Member Member

42
    0
    0
    เพชรเกษม ครับ ชอบกันชนหน้ามากมายครับ รถสวยมาก

4. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    เกษตร นวมินทร์ ครับ ใกล้กันมาก 5555555

5. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    อยู่สมุทรปราการคับ(ใกล้กันป่าวหว่า) ยินดีที่ได้สมาชิกใหม่คับ ^ ^

6. อยู่ใกล้กันเลย ระยอง อิอิ

ไฟหน้าแบบนี้เรียกว่าไรหาจากไหนอะครับ

7. absolutfreak

absolutfreak New Member Member

123
    0
    0
    ลาดพร้าว ใกล้นิดเดียวเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้