ปวดใจกับA31

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย นุ่น_หมวยเล็ก, 28 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >

หนองแขมอยู่ไหนอะพี่?? ไปจิงนะ เปลี่ยนให้จิงๆนะ

1. MaXiMaSs

MaXiMaSs New Member Member

76
    3
    0

ผมก็อยู่ ถ.จันทน์ รถพี่ที่อยู่ในรูปช่ายไมครับ วิ่งแถว ถ.จันทน์ช่ายไม สีดำหลังคาผุด้วยช่ายไม ว่าแล้ว

ไม่เคยเห็นเลยอ่ะครับ อิอิ พูดจิงๆๆนะ

2. peppep

peppep New Member Member

67
    0
    0

ได้คร้าบบบบ วันไหนว่างๆกันไปนัดเจอกานที่ lotus พระราม3 มั้ยคับ ผมเคยคุยไว้ใน cefiro-thailand อะคับ :eek:

3. เอาๆๆๆ โลตัส ใกล้นิดเดียว ไปตอนนี้เลยรึป่าวอะ
    ว๊าง ว่าง

4. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    ซะงั้น 555 ! ! !

5. suede

565
    17
    18
    ได้ คับ จัด ไป

6. peppep

67
    0
    0
    วันนี้มั้ยคับ เย็นๆค่ำๆ ???? ซัก 6 โมงเย็น บ๋อ? ที่ lotus ทางฝั่งตรงข้ามโรงเบียร์อ่ะคับที่มันเป็น ลานๆน่ะ คับสนใจกันมั้ยคับ

7. พี่ไม่กะให้น้องตั้งตัวหน่อยเลยหรอ?
    นัดล่วงหน้าซะวัน 2 วันซิค้าาา

ปุบปับกระทันหันอย่างงี้ จัดตารางไม่ทันคะ

8. narokawayg

narokawayg New Member Member

1,706
    16
    0

หนองแขมอยู่ฝั่งธนคับ ถ้ามาจากสะพานตากสินก้อขับมาทางวงเวียนใหญ่แล้วแยกมาเส้นเพชรเกษมเรื่อยๆเลยคับ เลยฟิวเจอร์บางแค ตลาดบางแค เดอะมอลบางแค ก้ออยู่แถวๆนั้นแหละคับ

ถ้าจะมาจิงๆโทมาสอบถามเส้นทางได้คับ เบอโทอยุ่ข้างๆ

9. mamamusab

mamamusab New Member Member

146
    5
    0
    เออ น้านเด่ะ
    ทะมายต้องเป็นตูด้วยล่ะ
    ไม่เข้าไช
    :D :D :D

10. ทำไมอะ พี่ออย ช่วยหนูไม่ได้หรออออออออออออออ??:confused:

11. วันนี้เจอใครก็ไม่รู้แหละ แถวๆเจริญนคร
    เหอๆ
    ท่าทางจะเป็นพี่ๆในคลับ(มั๊ง)

อยู่ฝั่งตรงข้ามนะ แต่ว่าสามารถ เบิ้นเครื่อง จนนุ่นหันไปมอง
    หันไปเห็นยิ้มหว๊าน หวาน
    ยิ้มหวานได้อีก คนนั่งข้างๆพี่จะมากินหนูเอา

แต่ดีคะ มีความสุขดี ขับรถมาเหนื่อยๆ เห็นงี้แล้วก็ตลกดี
    ยิ้มเหมือนรู้จักกันมา 3 ชาติ

เป็นใครมาแจ้งด้วยนะคะ
    ไว้ว่างๆ ไปกินสอาดกัน

12. suede

565
    17
    18
    :D :D :D

13. วันๆเมิงรอแต่จะคุยกับน้องเค้าจนไม่งานทำการเลยเหรอว่ะ 55 ซุ่มนะเนี่ยเพื่อนกรู

14. suede

565
    17
    18
    หึหึ

15. :p

แหม นานละเหอะ ตกลงหนูเจอใครก็ไม่รู้อะ
    เหอๆ
    นึกว่าเป็นคนในนี้ซะอีก

16. mamamusab

146
    5
    0
    ช่วยได้ดิคั๊บ
    เอาเป็นว่าถ้าต้องการความช่วยเหลือ
    ส่งสัญญาณโลโก้เซฟิโร่ขึ้นฟ้า
    เราจะมาทันที
    555++

17. ทำไมต้องตัวอักษรสีม่วงด้วยอ่ะไม่เข้าใจ พี่ออยเป็นชาวสีม่วงป่ะเนี่ย

18. suede

565
    17
    18
    แซวเค้าไปเรื่อยอ่ะ เรา

19. mamamusab

146
    5
    0
    เมิงดูงัยสีม่วงว่ะ
    สีชมพูแหว๋วชัด ๆ
    ฮ่วยยย

20. golfcef

golfcef New Member Member

229
    25
    0
    แหมพี่โจ้ พี่จูซ พี่ออยครับ แอบมาอยู่กันที่นี่เอง เวปตัวเองกลับไปมั๊งดิครับ
    โดยเฉพาะพี่โจ้เนี่ย เวปตัวเองไม่ค่อยจะโพสเลยนะครับอยู่นี่โพสจังนะครับ
    ไอ้เจี้ย

21. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    แอบมาดู ผมอยู่แถวประชาอุทิศ-พระราม2
    ว่างๆ เผื่อได้เจอกันคับ

22. peppep

67
    0
    0
    แหะๆก็ลองๆนัดดูอะคับ ว่าแต่ สอาด นี้ก็คืออะไรอะคับ อร่อยป่ะคับ กำลังหาที่กินแถวๆนี้อยู่ :D

23. ร้านสเต็กไงพี่ โหห เค้าออกจะขึ้นชื่อ(มั๊ง)
    แต่หนูว่าอาหารก็ธรรมดานะ แต่ลิ้นจี่ลอยแก้ว อร่อยโคดดดดดด

24. suede

565
    17
    18
    แสดงว่าเป็นสาวเต็มตัวแล้ว 555

25. golfcef

229
    25
    0
    พี่โจ้ครับกลับเวปด่วนครับ

26. mamamusab

146
    5
    0
    เมิงไม่ต้องมาหาพวกเลย
    แสราดดดดด...

27. มาตามจิกกันซะงั้น

เล่นเวปนี้แหละ ดีแล้ว

อยู่เป็นเพื่อนหนูไปเรื่อยๆนะ

28. Evil_keng

Evil_keng Member Member

68
    1
    8
    แวะเข้ามา ดม เอย ดู มีปัญหาอะไร โทรปรึกษาได้ครับ ผอเปิดอู่อยู่แถวพระราม2 บริการซ่อมถูกใจ

ไม่หายไม่คิดตัง แจ้งการเสียหายก่อนซ่อม จิงมั้ยพี่ออย แล้วพี่ออยไปเอาสวิทช์ที่ป๋าลองมาให้นู๋ยัง
    ถ้ายัง จะได้โทรบอกป๋าให้เอามาวัน มิดติ้ง

ปล. ไม่ฟันลูกค้า ทำดีช่วยบอกต่อเน้นลูกค้าเยอะ

0834932225/0814409139 เก้ง งับ

29. golfcef

229
    25
    0

ยังมั๊งนะตอบแทนมันให้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้