ปวดใจกับA31

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย นุ่น_หมวยเล็ก, 28 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mamamusab

mamamusab New Member Member

146
    5
    0
    แหม ๆ มากะเค๊าด้วยเหระตะเอ๊งงงง

ปล. น้องนุ่น เข้าเซฟไทยแล้วเป็นงัยบ้างคั๊บ

2. golfcef

golfcef New Member Member

229
    25
    0
    เข้าแล้วไม่เป็นไงหรอกค่ะพี่ออย เจอแต่พวกไม่เต็มทั้งนั้นเลยค่ะ

3. Evil_keng

Evil_keng Member Member

68
    1
    8
    ยังไงกันคู่เนีย วันนั้นโทรไป ก็อยู่ด้วยกันตลอด :D :D

ไฟแตกก็เปลี่ยนได้คับ ไม่แพงเท่าไหร่ถ้า ไฟ 12 valve ราคาประมาณ พัน 24 ก็ 2 พัน แบบตัวบ้านเรานะคับ

ไฟ Lancer คับที่น้องเค้าบอกว่าแตกอะ

4. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    อย่างเช่นคนนี้เป็นต้น เด๋วเป็นชาย เด๋วเป็นหญิง...

5. เข้าไปแค่นั้นแหละคะ ติดที่นี้มากกว่า

6. golfcef

golfcef New Member Member

229
    25
    0
    ใครจะเหมือนคุณโจ้ล่ะคราบเป็นผู้ชายและเป็นเสือผู้หญิงด้วย หึหึ

7. suede

565
    17
    18
    เสือผู้หญิง คงต้องอีกคนแล้วล่ะพี่กอล์ฟ

8. mamamusab

146
    5
    0
    กรูไม่แปลกใจเลยที่คนอื่นเค๊าล้อเมิงเป็นเกย์เนี่ย
    555++

9. suede

565
    17
    18
    เป็นไงกันบ้างคับ เงียบกันไปเลยช่วงนี้ อิอิ

10. Evil_keng

68
    1
    8
    กำลังหมุนๆๆๆ ตัง อยู่งับ พอดี เครื่องกะตัวรถงอนกันอยู่ อิอิ

11. เงียบหายเลยดิ
    ป่าป๊า เอารถไปขับ
    ไม่รู้ป่านนี้จะเป็นตายร้ายดียังไงก็ไม่รู้
    ป่าป๊ายิ่งขับรถชุ่ยๆอยู่:cry:

12. suede

565
    17
    18
    :D :D :D

13. suede

565
    17
    18
    เหมือนกันเลย ช่วงนี้ชักจะเกเรบ่อยขึ้นแระ

14. suttimatte2528

suttimatte2528 New Member Member

13
    0
    0
    ลองเช็คระบบไฟครับ (วายริ่งใหม่ประมาณ 3000)
    หาร้านที่ใกล้ทำดูครับ
    ถ้ามีคนรู้จักก็ไปให้เขาดูให้ครับ
    ถ้าไม่มี ก็หาร้านที่ใกล้ที่สุด ครั้งแรกอาจแพง(โดนฟัน)
    เผื่อถ้ามีปัญหาจะได้แก้ไม่ใกลครับ
    เป็นธรรมดาครับ ร้านไม่รู้จักส่วนใหญ่มักจะชอบฟันลูกค้า (-_-)i
    เวลาทำก็ตกลงราคากันก่อน เพื่อเขาจะได้ไม่บวกทีหลัง
    ถ้าไม่พอใจก็ไม่ต้องทำ
    ถ้าเปลี่ยนอะไหล่ บางชิ้น ก็ถามด้วยครับว่าประกันกี่เดือน เสียแล้วเปลี่ยน ฯลฯ
    ถ้าวางเครื่องใหม่ก็ประมาณ 40000-5***** ก็ต้องหาร้านที่ดีๆอีก
    ไม่งั้นก็อาจจะบานปลายได้
    ใจเย็นๆครับ
    ปัญหามีไว้แก้

15. แต่ลูกสาวน่ารักนะครับ อิอิอิอิ

16. :eek: :eek: :eek:

17. อยากมีแฟนหน้าหมวยๆอ่าครับ อิอิอิ ขอเบอ์ด้วยดีก่า เอิ๊กๆๆ

18. mamamusab

146
    5
    0

เราก้อไปว่าป๊าซะ
    :p :p :p

19. จัดการเรียบร้อย วันศุกร์นี้ป๊าก็เอามาคืนแล้ว
    คิดถึงสุดๆ อยากล้างรถแล้ว

20. Evil_keng

68
    1
    8
    ให้ไปช่วยล้างมัยงับ อิอิ

21. ใจดีจังนะค่ะ

พี่ๆทุกคน ใครทำงานเกี่ยวกับโฆษณาบ้างค๊ะ??!!??

แนะนำหน่อยซิคะ เทอมหน้าจะต้องฝึกงานแล้วอะ

ยังหาที่ฝึกไม่ได้เลย

ปล.หนูสู้งานแต่ความรู้น้อย :p

22. mamamusab

146
    5
    0
    มาล้างให้ด้วยจิ

23. ล้างรถของตัวเองก็เหนื่อยจะแย่แล้วนะพี่
    รถยาวเกิ๊น:)

ปล.แอดเมลไปแล้วนะค๊ะ
    ฝากด้วยนะพี่

24. Evil_keng

68
    1
    8

ล้างเองมะเป็นหรอ ไปช่วยล้างเอามัย แต่ยืนฉีดน้ำเฉยๆ นะก๊ากๆๆ

25. suede

565
    17
    18
    เด๋ว ช่วยยืนดูด้วยอีกแรง 555

26. ใครขับรถสีดำ ทะเบียนขึ้นด้วย ฉอ (จำเลขไม่ได้)
    ขับผ่านสาธุซ.6 เวลาประมาณ2ทุ่มก็ไม่รู้
    แอบเห็นๆ

27. ฉีดน้ำอะไรว่ะ เก้ง 55555

28. Evil_keng

68
    1
    8
    ตอนแรกๆ ก็ยืนฉีดน้ำปะปา แต่ถ้าสาวๆเดินมาหา อาจจะมีลักพาไปฉีดน้ำอย่างอื่น :D :D

29. Carouse Team

Carouse Team New Member Member

4
    0
    0
  30. eak@J-Zone

eak@J-Zone New Member Member

92
    0
    0
    ฝึกงานเกี่ยวกับทางนี้ถามคุณ มาม่าได้เลยครับเค้าเคยมีประสบการณ์ทางนี้มาเยอะ แต่ตอนนี้แกออกมาทำธุระกิจส่วนตั๊วส่สนตัวแล้วนะครับ....ออยมาม่ามันไม่กัดหรอกแต่หม้อครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้