ฮือ...ฮือ...วันเสาร์ยังสวยอยู่เรยยยยยอ่ะ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย tamako, 28 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BiggyCat

BiggyCat New Member Member

373
    266
    0
    เสียใจด้วยครับ ขอให้กลับมาสวยกว่าเดิมครับ...

คนปลอดภัย... ก้อ ดีแล้วครับ....ถือว่าฟาดเคราะห์ไป...

2. nott_za

nott_za New Member Member

122
    3
    0
    ดีครับที่คนไม่เป็นอะไรมาก......ได้สีใหม่หล่อๆเลย^^

3. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    เสียใจด้วยครับ โดนแค่นี้ก็ดีแล้วครับอย่าเป็นอะไรมากกว่านี้เลยครับ
    ของคุณยังซ้อมได้ของผมสิและทั้งคัน รอดมาได้ก็บุญแล้วครับ

4. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    เสียใจด้วยพี่เบส ดีนะที่พี่ๆทั้งสองยังมีสติจนทำให้ปลอดภัยได้ทั้งคู่
    คนกำลังจะได้ลาภใหญ่มักจะมีอุปสรรคมาขัดแบบนี้แหละ ฮาๆๆ
    ต้องขอบคุณพี่ตามและน้องเป้แหละละ พี่เบสถึงไม่เป็นอะไรเลย ฮาๆๆ
    พี่ตามเก่งจริงๆ ตั้งสติขับหลบจนปลอดภัยมาได้ ต้องยกนิ้วให้เลย
    ขอให้น้องเป้กลับมาทำหน้าที่ไวไวนะคะ :D :D :D

5. AUTO ART

AUTO ART New Member Member

116
    2
    0
    รถซ่อมได้ คนซ่อมยาก ฟาดเคราะห์ปาย ครับ

6. bird_EK

bird_EK New Member Member

24
    5
    0
    เสียใจด้วยครับให้รถกลับมาหล่อเหมือนเดิมไวๆนะครับ

7. markymaclmb

markymaclmb Guest

0
    0
    0
    so sorry

Happy to know you both made it out alive...Cars can be fixed...there are bigger things in life such as love.....Good luck and may good fortune guide your path to happiness from now on...na krup!!!

-Marky
    Orange Integra CF Thailand

8. กลับมาหล่อ เร็วๆ น่ะครับ

9. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    ตอนนี้รถเป็นไงบ้างคะพี่เบส อาการดีขึ้นรึยังคะ

10. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    เสียใจด้วยนะครับ โชคดีครับคน
    ไม่เป็นไร เด๋ววันอาทิตย์นี้จัดลิ้นหน้าให้ใหม่ครับ

11. ได้โอกาสเลยนะพี่โส...อิอิ

ถือว่าฟาดเคราะห์ไปครับ ยังไงซ่อมออกมาก็สวยเหมือนเดิม คิดซะว่าเก็บสีไปในตัว

12. FaMe~*`

FaMe~*` New Member Member

43
    0
    0
    ทำใหม่ให้มานครบๆ ทั้งสวย ทั้งแรง ไปเลยครับพี่ สู้ๆนะครับเอาใจช่วย

13. K|nSsZ

K|nSsZ New Member Member

216
    6
    0
    เสียใจด้วยคร้าบ พี่เบส

14. Armytk

Armytk New Member Member

87
    1
    0
    เคยขับรถอยู่ ฝนกำลังเริ่มตกพรำๆ ถนนดูดำๆ น่าลื่นไถลแท้ ไม่นาน เห็นรถหกล้อข้างหน้าไกลๆ หมุนโชว์ซะงั้น
    ถ้าฝนเริ่มตกในสภาพจราจรที่ต้องมีการเบรคอยู่เสมอ รถพวกนี้น่ากลัวมาก

15. Anakin

Anakin Member Member

39
    0
    6
    หายไวไวน๊ะครับ เข้าใจความรู้สึกดีครับ ผมเคยโดนยับทั้งคัน รถมาเตรียมเก็บศพแล้วแต่เห็นผมนั่งดูรถอยู่เค้าเลยไป

16. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    เดี๋ยวก็กลับมาหล่อ เหมือนรถนิกไงจำได้ไหม หน้า-หลังยับ เละเลย

17. FastAndFurious

FastAndFurious New Member Member

80
    0
    0
    เสียใจด้วยนะครับ ขอให้รถกลับมาสวยเหมือนเดิมไวๆ

18. Nine9

Nine9 New Member Member

13
    0
    0
    แถวเส้นพระรามฯสอง ช่วงเก้าโมงเช้า กับช่วงบ่ายสาม รถพวกนี้จะเยอะมาก ระวังกันทุกคนด้วยน่ะ
    รถพวกนั้นมันชอบขับเลนกลาง เพราะซ้ายมันพังไปเยอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้