อึดอัด อยากบ่น อยากระบาย ขอโทษนะครับ อาจผิดบอร์ด ขอบอร์ดนี้แหละ ครับ ( เด็กเล่นขายของ )

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Hello Kitty, 10 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pop-up

pop-up New Member Member

85
    3
    0
    ....เ ก รี ย น ชั ด ๆๆ ....ถ้าเปนเรา ไม่อยากคุยกับมันตั้งเเต่ แฟนเเม่ง ส่าย หัวเเล้ว พอๆๆ มึงไม่ต้องโทมาอีกน่ะ รำ คาญ....

2. เคยเจอแบบนี้บ่อยครับ เด๋วนี้จะมาดูของ ซื้อของ มาที่บ้านผมสถานเดียว มาก็มา ไม่มาก็แล้วแต่
    เปิดแอร์นอนรอที่บ้าน ดีกว่าต้องไปยืนตบยุงรอข้างนอก เผลอ ๆ โดนหักคอ เปลืองค่าน้ำมันรถอีก

3. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    แฟนไม่กล้าผ่านวัด กลัววิญญาณกลับเข้าร่างรึไง สาดด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้