๐> Siam Drifter มีทติ้ง ครั้งที่ 1<๐

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย aRmidamaru, 21 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NocH

NocH New Member Member

298
    3
    0
    ฝนรองเท้าของเรา 2 คนสวยมากเลยดูสิ ดำแดง กับ แดงดำเลย เจ๋งหวะ อิ อิ

2. pukky

pukky New Member Member

23
    0
    0
    ดูรูปก้อยังสนุกตามไปด้วยเลยครับ

3. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    ขาดพี่ปุ๊ยไปนะเนียะ ไม่งั้นมันส์กว่าเน้

4. aRmidamaru

aRmidamaru New Member Member

197
    2
    0
    โทดทีครับพี่ตั้ม memมันเต็ม +กับ ป้าฝนไม่ยอมถ่ายอ้า

5. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    มะเปงไยๆๆ

6. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    กร้ากกกกกก เจ้ แก่ๆ...........

7. aRmidamaru

197
    2
    0
    หุหุ ลุงกุ้งโดนคนเดียวไอซ์ไม่เกี่ยวนะ

8. Poonim

Poonim New Member Lady Member

116
    4
    0
    โหยยยยย เดี๋ยวยังไม่เห็นรูปเลยอ่ะ เน็ทช้าอ่ะ

เล่นผ่าน มือถือ เซงๆๆ อิอิ แต่มันส์มาก แง๊ววๆๆๆ

9. Poonim

116
    4
    0
    ดูแล้วๆ อิอิ

ปล. เฮฮามากมายยย สนุกจริงๆ ค่ะ ใครพลาด นะ เสียดายแทนเลยอ่ะ

แถม เหลี่ยมก้อไม่อยู่อีก งิงิ แล้วก้อไปต่อกันที่ 13 เหรียญ สนุกมากๆๆ คร๊า

10. kamonnawin

kamonnawin Member Member

266
    2
    18
    มาแอบดู

11. FonNie

FonNie New Member Moderator Lady Member

214
    3
    0
    นายไอซ์ อยากชาฟท์ละลายอีกรอบร๋อจ้ะ ช้านอายุเท่าแกนะ ทำไมแกเรียกช้านป้า หึหึ :mad: เด๋วเหอะ ต่อไปจะแอบชวน น้องวี ไปเที่ยว ไปนั่งเหล่หนุ่มกัน :p

ตากุ้ง นี่ก้อีกคน เด๋วปั๊ดเลยนิ !!

ช่าย ช่าย พี่โนช เราเท้าเราสองคน เจ๋งเป้งมากเลย อิอิ duo กัน ยังงี้ กดดันฝนนะเนี่ย ต้องไปหา ซูปปร้ามาขับบ้างแหละ เอิ๊กๆๆๆ :D

ฝนเห็นด้วยกะปั๊มอ่ะ รูปฝนกะปั๊ม ออกมาไม่ดีอ่ะ แถมโดนแอบถ่ายอีกอ่ะ ไม่ยอม ไม่ยอม ลบ ลบ :( คงจิงอย่างที่ปั๊มว่าอ่ะ นายไอซ์ ต้องไม่ชอบเราทั้งคู่ แหง แหง เลยอ่ะ

12. z e s t

z e s t New Member Member

248
    21
    0
    เมื่อวานไปต่อคลอง 5 มา อีก มันส์จัด กว่าจากลับบ้านก็ตีสอง

ตอนนี้ในหัวมีแต่เสียงเครื่องรถเต็มไปหมดแล้วแฮะ

13. ปั๊ม-AVBD2

ปั๊ม-AVBD2 New Member Member

107
    1
    0
    แหะๆๆๆๆ
    อยากจะบอกว่าเราลืมถ่ายรูปหมู่ด้วยอะ555555555

14. ๐V[e]E๐

๐V[e]E๐ New Member Member

35
    2
    0
    เอ่อ...........พี่ฝน วีว่าน้า วีไม่มีชีวิตรอดไปถึงวันนั้นหรอก เจอไอซ์ฆ่าซะก่อนอ่ะจิ๊ :(

15. ๐V[e]E๐

35
    2
    0
    เพราะปั้มอ่าแหละ ไม่ยอมถ่าย ช.ม.ด จิงๆนะ:mad:

16. FonNie

FonNie New Member Moderator Lady Member

214
    3
    0
    โหย ยัยวี อย่าไปกลัว กะแค่ นายไอซ์คนธรรมดา ขับ 200 :D :D

17. FonNie

214
    3
    0
    ไม่มี ชวนกันเลยนะ พี่เหลิม แอบเคืองนะเนี่ย :cool:

18. FonNie

214
    3
    0
    เออ นั่นดิ ลืมได้งัย :(

19. ๐V[e]E๐

35
    2
    0
    อีกหน่อย อาจจาเปง กบน้อยเหมือนพี่โนชก้อได้(ขโมยพี่โนชเอา) ต้องติดตามตอนต่อไป:D

20. aRmidamaru

197
    2
    0
    วีพูดถูกใจ ชั่ยๆอีกหน่อย.....อาจจะเป็นกบน้อยก้ได้

อ้าวป้าฝนอายุ 18หรอกเหรอ มะน่าเชื่อ.............แก๊แก่

แก้ไขล่าสุด: 22 มกราคม 2006
  21. ปั๊ม-AVBD2

107
    1
    0
    ไม่แน่วีอาจจะไม่ได้นั้งกบของพี่ไอส์เพราะกระเด็นออกจากรถปั๊มก่อนตอนปั๊มดริ่ฟ

22. aRmidamaru

197
    2
    0
    ซะง้านอ่ะ

ขอให้สมพรปากเรื่องพี่ไดกบนะน้องอิอิแต่เรื่องวีมะเก่ว

ได้ข่าวว่าปั๊มหัวโขกอีกแล้ว

23. ๐V[e]E๐

35
    2
    0
    ปั๊ม สงสารวีหน่อยเห้อะ วีก้อตัวนิดเดียวอ่ะนะ โดนลมพัดก้อปลิวแว้วววว

24. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    หุ หุ ยุ่งมากเลยช่วงนี้อะไว้ว่างจะไปนั่งเล่นด้วยนะคับ...

25. Poonim

116
    4
    0
    ค๊า .. ว่าที่เจ้าบ่าวววว อิอิ

26. ปั๊ม-AVBD2

107
    1
    0
    นิดหน่อยนิดหน่อยต่อไปเวลาไปที่yesจะเอาหมวกกันน็อคที่ปั๊มเอาไว้ขี่มอไซไปด้วยแล้ว

27. mlaln

mlaln New Member Member

2
    0
    0
    ขอโทษครับที่ไม่ได้ไป ต้องไปเฝ้าร้านแทนแม่อ่ะครับ อยากไปมากๆเลย อุตส่าห์มีคนโทรมาชวนแต่เช้าเลยอ่ะ(ตกใจเล็กน้อย)ขอบคุณครับ meeting ครั้งหน้าไปแน่นอนครับผม

28. Poonim

116
    4
    0
    ครั้งหน้าห้ามพราด นะคร๊า ^^

29. AontBubble

AontBubble New Member Member

584
    12
    0
    รอบสองอ้นสัญญา เลยคับว่าจะไม่พลาด รอบแรกวันเกิดเพื่อนอ่ะคับเมาไปนิด ไปม่ะไหวเลย - -"

30. aRmidamaru

197
    2
    0
    รอบ 2 พรุ่งนี้เลยนะอ้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้