รบกวนหน่อยคับ อยากทราบขนาดดิสหลังของ86หน่อยคับ รบกวนหน่อยน่ะคับพี่

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย joke-ek nakhonsi, 17 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    รบกวนหน่อยคับ อยากทราบขนาดดิส 86 คับ อยากใส่แม็ก13ด้วยคับ ผมพึ่งได้ke70มาคับตัวเหลี่ยมใหญ่ อยากใส่ดิสหลังคับ ช่วยชี้แนะหน่อยคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 พฤศจิกายน 2011
  2. chanaphai

chanaphai New Member Member

25
    0
    0
    ใส่ได้

ใส่ได้ครับ

3. เฮียเอง

เฮียเอง New Member Member

4
    0
    0
    ดีสหลังหรอคับมีหรือยังคับถ้ายังผมมีแบ่งให้ได้ชุดนึงคับสนจัยติดต่อมาคับ. 0814002557. คับ

4. momodriftking

momodriftking New Member Member

14
    0
    0
    สอบถามเพิ่มคับ ชุดที่พี่มีเป็นแบบเป็นเพลาท้ายมาทั้งเส้น หรือแค่ชุดเบรคคับ ขอบคุณคับผม

5. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ขอบคุณทุกๆท่านที่ให้ความรู้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้