เรือนไมล์ rt 100 หาได้ที่ไหนครับ หรือว่ามีของรุ่นไหนที่แปลงใส่ได้บ้าง

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย เอ็กซ์ rt 100 ครับ, 2 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีของผมเรือนไมไม่ขึ้นเกิดจากตัวเฟืองน่ะครับ ใครพอมีวีธีแก้บ้าง หรือว่าหาได้ที่ไหน หรือว่าจะเอาของรุ่นไหนมาแปลงใส่ได้บ้างแบบไม่ต้องแต่งคอนโซลน่ะครับ
    ขอคำแนะนำหน่อยครับ

1. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
  2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ถ้าหาตรงรุ่นไม่ได้จริงๆ ให้เอาของสามห่วงมาใส่ครับ ขนาดใกล้เคียง น้าเหลิมเคยแปลงไปแล้วคันนึง เนียน ๆๆๆ ไม่น่าเกลียด แถมหาง่ายกว่าด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้