ถามเรื่องวาง h22 เกียร์ธรรมดา

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย epps, 14 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. epps

epps New Member Member

114
    0
    0
    ถามเรื่องวาง h22 เกียร์ธรรมดาหน่อยคับ
    คือพวกแท่นเครื่องแท่นเกียร์ต้องแปลงเยอะไหมคับ

2. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    1 แปลงแท่นเกียร์ครับ ต้องสไลด์รู หรือ เลาะแท่นเกียร์เก่าออก แล้วเชื่อมใ้ห้ได้บาลานเครื่อง
    2 เพลาขับเีกียร์ธรรมดา ต้องใช้ของตา เพชร ac90 ครับถ้าใช้ 94 เพลาจะยันครับ !!
    3 ชุดขาครัช+คันเกียร์+สายโยงเกียร์+ปั้มบน+ปั้มล่าง (ใช้ของ พีรูด หรือ ac ก็ได้ครับตามที่จะหาได้)
    4 ที่เหลือยิบย่อย แบบว่า แบล็คเก็ตหลังเครื่อง ต้องสั้นเพื่อใส่ ยางแท่นเครื่องตัวเตี้ย

ตอนนี้นึกได้แค่นี้ครับ เด๋วถ้าคิดออกจามาบอกต่อน๊ะครับ !!

3. epps

epps New Member Member

114
    0
    0
    ขอบคุณมากคับนัท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้