ขอข้อมูลเกี่ยวกับระบบเชื้อเพลิงหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Pp., 25 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pp.

Pp. New Member Member

40
    0
    0
    ปกติแล้วแรงดันน้ำมันเชื้อเพลิงต้องอยู่ที่เท่าไหร่ครับ
    มีใครเปลี่ยนปั๊มติ๊กในถังแล้วบ้าง
    ถ้าต้องเปลี่ยน ใช้ของยี่ห้ออะไรดีครับ (walbro, sard, bosch)
    เพื่อนบอกว่า walbro ไม่ค่อยถูกกับแก๊สโซฮอล์จริงรึป่าว...

2. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    ผมใช้walbroครับ.....5ปีแล้วยังปกติอยู่

3. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    เค้าว่าsard(แท้)สุดยอดเลยคับ

4. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    ผมใช้ของ 2j

5. pomv2

pomv2 Member Member

36
    0
    6
    คับ ผมใช้ walbro เหมือนกัน 6 ปีแล้ว ดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้