สวัสดีปีใหม่ล่าสุด 2012 มีฟามสุขกันมากๆนะ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 1 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    :D :D :D

ถึงแม้ว่า จะผ่านไป หลายต่อหลาย ปี

แต่สิ่งนึงที่ไม่เคยเปลี่ยน คือ ความเป็น ตัวเราเอง ยังเหมือนเดิม

ไอ้ความเป็นตัวเราเนี่ย ก็คือสิ่งที่พวกเรารู้ๆ กันอยู่

งั้นขอ ให้เป็น อย่างงี้กัน ตลอดไปนะ คับ :)

2. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ก็เป็นซะอย่างงี้งัย 555

เป็นยังไงก็เป็นยั่งงั้น...อิอิ
    มีความสุขกันทุกๆคนนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้