ฮือๆ ทำใจซื้อรถใหม่ไม่ได้ วันนี้ไปดูรถใหม่ตามใจพ่อแม่

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Boku_no_natsuyasumi, 18 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ (-/l\-)

หลังจากไม่ได้เข้ามานานร่วมปี คุณก้อง จะเอาข้อมูลเพิ่มจากวาไหมค่ะ ว่าเรื่องราวของเค้าเป็นอย่างไร ฮาๆๆๆๆๆ

อ่านแล้วรู้สึกว่า อย่ามาใช้ " ClubSi " เป็นทางผ่านขอร้อง พวกเราไม่เคยใช้รถเป็นแค่ "เหยื่อล่อ" สาวๆ

ช่วยให้เกียรติทั้งรถและพวกเราด้วย สิ่งที่อยากขอร้อง อย่าซื้อ Civic Coupe มาขับเลยค่ะ ให้คนมีเกียรติอย่างพวกเราขับก็พอ

2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0

3. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ว้าววว.....น้องวาก็มา
    คิดถึงนะจ๊ะ

4. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    อิอิ มาแอบดู

5. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    5 หน้าแล้ว
    5555+

6. aukpr

aukpr New Member Member

261
    0
    0
    ไม่ได้เข้ามาดูอาทิตย์เดียวเอง กลายเป็นกระทู้แห่งปีไปเลยทีเดียว

7. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    นี่มันกระทูฮอตครับ คนตั้งเค้าฮอต ก้เลยฮอตตาม 555555555555555555 แต่เค้าจะมะโพสแล้วนะ เค้าจะมาอ่านอย่างเดว ว๊าๆๆๆ

8. bigbossit

bigbossit New Member Member

209
    0
    0
    ต้องปักหมุดไหม๊เนี่ย ฮิๆ

9. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    เปลืองหมุดคับ....อย่าปักเล้ยยยยยย
    น้องวามาแว้วววว :teeth:

10. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    ว่าแต่ก้องแม่งมะน่าคบแล้วหวะ อันตราย!

11. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    ฮ๋าๆๆ นั้นสิพี่ สงสัยพี่ก้องจะว่าง 55+

12. blackdevil7

blackdevil7 Member Member

117
    0
    16
    พี่ๆครับ
    มีร้านประกอบจักรยานนำเข้าแนะนำป่าวครับ เอาแบบเปิดประทุนน่ะครับ อินวอยหรือใบเสร็จธรรมดาก็ได้
    น้ำมันแพง แม่ไม่ให้ขับรถ ผมจะปั่นจักรยานไปรับแฟน ส่วนคูเป้จะเอาไว้จอดหล่อๆให้นกขี้ที่บ้านครับ ไม่ขายรักมาก เจอ 2 ชั่วโมงซื้อเลย

ฮี่ๆๆ ขำๆนะครับ

13. ขอฝากนิดนึงน่ะคับ

*คูเป้.. ไม่มีให้ชิงโชคน่ะคับ!!!

14. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ก้อง!!พี่เพิ่งเข้ามาอ่าน บอกตรงๆ ซึ้งจนน้ำจิ้ม เอ้ย!!น้ำตาไหลเลยหว่ะน้อง ^^

พอติดตาม..เห้ย!!นี่เราพลาดกะทู้มันส์ๆแบบนี้ไปได้อย่างไร แล้วก็....ก้อง...น่ากัวอ่าาาา แง่มๆๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 มกราคม 2012

15. ว่าง ๆ ลองหาอะไรที่มันชิงโชค แล้วได้แบบนี้มาให้ผมบ้างสิ ได้ข่าวว่าถูกรางวัลมาเยอะนี่นา
    ไม่รู้ไอ้คนในรูป แม่งไปถูกรางวัลที่ไหนมา อิจฉาชิปหาย

16. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ..................................................

17. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ก้องนอกจากเมิงจะเกรียนตัวพ่อ เซาะกราวเป็นหย่อมๆ หยาบช้าเป็นทิวแถว แต่นายก็เลวได้ถูกใจเรามากกกกก

18. Si_black

Si_black New Member Member

272
    0
    0
    555555555555+

19. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0

กาแฟพุ่งเลยตาแว่น!!!!

20. tamako

3,038
    88
    0
    แอบคุยกะ วา มาแระ ได้ข้อมูลมาอีกหน่อย อิอิ

21. ss124

ss124 New Member Member

347
    0
    0
    ติดตามต่อไป

22. punkskate007

3,546
    1
    0
    คุยแล้วเหมือนกัน ฮี่ๆ

23. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    กระทู้ข้ามปี ^^

24. punkskate007

3,546
    1
    0
    คุณกิมคับ ถ้าเข้ามาอ่านกระทู้อยู่รถในเฟสบุคคุณกิม ทะเบียน ชช 1800 รถรุ่นพี่ผมที่ชัยภูมิคับ ลบกวนลบออกจากเฟสบุคคุณด้วยนะคับ ถ้าอยากเก็บไว้ในอัลบั้มตัวเองกรุณาเบลอป้ายทะเบียนด้วยคับ ป้องกันการแอบอ้างรูปภาพไปใช้ในทางไม่ดี

25. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    อ่าว นี้มันรถ เก่า ท่าน oil_si นี้น่า ๕๕๕+ ย้ายไป ชัยภูมิ แล้วนิเอง ไม่เห็นตั้งนาน :D

26. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ขออนุญาตเจ้าของรถรึยังเนี่ย
    กรุณาอย่าแอบอ้าง!!!!

27. punkskate007

3,546
    1
    0
    ตอนนี้แจ้งเจ้าของรถแล้วนะคับ กรุณาลบรูปด้วยคับ ตะเองอย่าให้เก๊าต้องโทรไปเองนะจ๊ะ

28. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    พี่ก้อง ว่างงาน จริงๆ พ่อนักสืบ

29. punkskate007

3,546
    1
    0
    แจ้งความคืบหน้าเรื่องรูปรถ ชช 1800 ใน เฟสบุคของคุณ Boku_no_natsuyasumi ที่ได้นำรูปรถรุ่นพี่ผมลงในอัลบั้มเฟสบุคของตนเอง หลังจากได้แจ้ง เจ้าของรถเรียบร้อยแล้ว และ แจ้งให้คุณกิมลบรูป แต่คุณกินก็ยังไม่ลบ สุดท้ายจึงแจ้งเบอร์คุณกิม ให้ทางเจ้าของรถโทรติดต่อ ณ เวลาที่ผมโพสนี้ คุณกิมได้ลบรูปในเฟสบุคตัวเองเรียบร้อยแล้วคับ หวังว่ากระทู้นี้จะเป็นกระทู้ตัวอย่าง ให้แก้บุคคลอื่นที่พยายามจะแอบอ้างนำรถผู้อื่น ไปลงเฟสบุค หรือ แสดงรูปแทนลายเซ็นของตนเอง แม้กระทั้งการโกหกหลอกลวงซึ่งได้มาเป็นทรัพสินของตนเองโดยมิชอบ ชีวิตของท่าน อาจจะตกอยู่ในสภาวะ "บันเทิง" โดยไม่รู้ตัว ขอเตือน ว่ายังไม่ถึงมืองของ "อ๋อม นะ จ๊ะ" ถ้าถึงมือ อ๋อมนะจ๊ะ แล้ว ยิ่งกว่าคำว่า โคตรบันเทิง ขอบคุณมากคับที่ให้ความร่วมมือ!!!!! อย่าซีเรียสกับกระทู้นี้ ขอให้เสพดราม่า อย่างเพลิดเพลิน By นักสืบ เกรียนมหากาพ

30. tamako

3,038
    88
    0
    เออ เก่งๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้