ฮือๆ ทำใจซื้อรถใหม่ไม่ได้ วันนี้ไปดูรถใหม่ตามใจพ่อแม่

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Boku_no_natsuyasumi, 18 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ฮี่ๆ จบๆ

2. Boku_no_natsuyasumi

Boku_no_natsuyasumi New Member Member

126
    0
    0
    ว่าจะไม่มาตอบหละน้าาา เอาๆ
    ก่อนอื่นต้องขอโทษด้วยนะครับ ที่ผมเอาลง เจตนาที่ลงเพราะผมรัก ผมชอบรุ่นนี้จริงๆ ไม่ได้เอามาเพื่อการหลอก เพื่อขายของอะไรทั้งนั้น ผมรักรถรุ่นนี้ ซึ่งแน่นอนผมไม่ทำแน่นอนครับไอ้สิ่งที่จะทำให่รถรุ่นนี้เสียหายครับ เป็นเพราะไม่รู้ว่า ถ้าเอาไปลงแล้ว มันจะเกิดแบบนี้ ต้องของโทษ คุณ ออย ด้วยครับ เคยคุยกันสมัยแก ซื้อรถคันนี้ ต่อใครมาไม่รู้ นานหละครับ ก็ชอบ ทะเบียนเบอร์นี้อยู่แล้วด้วย ก็กะว่า Si ที่จะซื้อก็จะใช้ ทะเบียน 1800 ครับ ก็เลยปลื้ม คันของคุณ Oil เป็น พิเศษ เพราะทีัง สี และ ทะเบียน ชอบมาก

แต่บอกไว้เลยนะครับ ผมไม่เจตนา เอารูปรถ รุ่นนี้ไปโกงเงินใครด้วย จริง

แต่ที่ทำไปเพราะไม่รู้ว่ามันจะ มีการแอบอ่าง ก็ใน Face ผมๆหากินหลอกเงินคนกับรุ่นนี้ซะที่ไหน กัน

และที่ ลบช้า เพราะ ไม่ได้เข้ามาดู นานๆเข้ามาทีไม่เหมือน วันแรกๆที่มาโพส กระทู้นี้ ผมมาอ่านวันพฤหัส มั้ง ถึงรู้ว่า เค้าให้เราไปลบ ซึ่งพี่เค้าโพสรูที่ว่าผมมีรูปคัน 1800 วันจัน ผมนานๆเข้ามาที 3 วันเข้ามาทีมั้ง ผมเองก็ได้ทำการลบ ตามที่ ผมลงไว้ในface ผม เข้าใจผมนะครับ ว่าคนมันชอบอะนะ ไม่มเจตนาจริงๆ ที่จะไปหลอกเอาเงิน หรือหลอกขายของ ใคร

หวังว่า มันคงจะจบแล้วนะครับ เพราะลบหมดแล้ว ทั้ง ลายเซ็นทั้ง face แต่ ตอนนี้ผมก็ได้คุยกับ ร้าน ชุดแต่งใน face ชึ่งผมก็ปรึกษาเค้าว่า จะเอาคันนี้ดีไหม(รถที่กำลังหาซื้อในเวบตลาดรถ) ซึ่งผมให้เค้าดูรูปสภาพรถก่อนไปดูรถจริง ซึ่งตอนนี้ก็ได้ ทำการเช็นเชอทะเบียน แล้วก็ส่งรูปไปให้ ร้านขายชุดแต่งใน face

ไม่รุ้เลยนะครับ ว่า การที่ไม่เซ็นเชอร ทะเบียนมันจะร้ายแรงขนาดนี้ ผมต้องขอโทษจริงๆนะครับ ตอนแรกว่าจะ มาอ่านๆ แล้วก็ไป แต่ ทนไม่ไ้ครับ ต้องออกมาขอโทษ และยอมรับผิด ส่วนคุณๆที่นี่จะให้ อภัยไหม แล้วแต่ ทุกคนหละครับ

ตอนนี้ผมกำลังหา Si อยู ได้ยังไง จะยอมให้ มาปรึกษา เรื่อง หาของแต่งหรือเท็คนิคการดู แล กับซ่อมไหมครับ ถ้าทุกคนโกรธและไม่ใหอภัยผมๆจะได้ไม่มาถามเวลาได้รถแล้ว ผมคง งมทางหาซื้อ ของแต่งเอง นะครับ ถึงมีคนในนี้บอกว่าอย่าใช้รถรุ่นนี้เพราะสิ่งที่ผมทำผิดไป แต่ผมจะซื้อมาใช้ ก็ผม ชอบ

หวังว่า ถ้าผมผิดอะไร ช่วยชี้แนะ และ ให้อภัยในการลงรูปใน face หละ ในลายเซ้นผมก็แล้วกัน ผมจะถือว่าเป็นบทเรียนในครั้งนี้ครับ บายก่อนครับ

3. Tuntunt

Tuntunt New Member Member

40
    1
    0
    ในเมื่อคุณไม่ให้ใจกับคนอื่น...แล้วคุณคิดว่าคนอื่นเค้าจะให้ใจกับคุณมั๊ยหละครับ

4. Si_black

Si_black New Member Member

272
    0
    0
    เฮ้ย เมพ ขิง ขิง

5. racingX_girL

racingX_girL New Member Lady Member

98
    2
    0
    ได้ข่าวว่ากระทู้นี้hot!!! .........
    เลยแอบมาดูกะเขาบ้าง ยาวจริงอะไรจริง
    ชอบทะเบียน1800สะด้วย...

6. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    อ่านแล้วเพลีย!!

7. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    มี Si ก่อน แสดง ความ จริงใจ มาก่อน ให้พวกผม รู้สึกว่าคุณ ใช้ได้ก่อน

8. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ภั่วต้มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แต่มะรุ้ต้องใช้เวลานานเท่าไหร่นะสิน๊ออออออออออออออออออออออออออออออออออ

9. ss124

ss124 New Member Member

347
    0
    0
    คงสัก20ปีคงจะได้

10. PeppevinE

PeppevinE New Member Member

251
    0
    0
    ????????ö????ͧ ???ѧ????յѧ??ᴡ??ФѺ??? >^<

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้