กระทู้ขอระบายกับร้านซิ่งร้านนึง -- หยุดซะทีเหอะ การกระทำแบบนี้ -- เป็นอะไรมากรึป่าว

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ELeven Racing, 25 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    รู้เเละ ป้องกันการหลงกล อิอิ

2. popdemonic

popdemonic Member Member

191
    19
    18
    ผมเคยโดน ร้านด้วยกันบอกว่าเอาของปลอมมาขายกับลูกค้า ทั้งๆที่วันก่อนมันยังชมผมให้ลูกค้าฟัง สาเหตุเพราะ คู่ค้าเจ้าประจำมันมาหาที่ร้าน จังหวะเดียวกับลูกค้านำสินค้าของผมจะไปให้มันติดตั้ง

ร้านดัง แบบที่ทุกคนคาดไม่ถึง ที่ผมไม่บอกชื่อร้านเพราะขี้เกียจไปยุ่งกับเขา แค่เรารู้ว่าเขาพูดอย่างไรกับเราก็พอ ไม่จำเป็นต้องให้เขารู้ว่าเราพูดยังไงกับเขาครับ บางครั้งอยากจะบอกเขาเหมือนกันว่าที่ทำเนี่ยแค่ผมชอบเฉยๆ

งานบริษัทที่บ้านก็ทำจนหัวหงอกแล้ว ไม่ได้เดือดร้อนเรื่องเงินเร้ย พับผ่าสิ ผมไม่ได้ขายของภายใต้แรงกดดันว่าขายไม่ได้ พรุ่งนี้ผมจะไม่มีกิน ขายได้ผมก็กินเหมือนเดิม ขายไม่ได้ผมก็กินเหมือนเดิม อาจม ยังไงก็คือ อาจม

อย่าไปคิดมาก วงการแต่งรถ พวกนี้ แป้บเดียวครับ เค้ารู้กันไปทั่วหมดหละครับ ใครดีใครไม่ดี เราทำในส่วนของเราให้ดีก็พอ แต่ถ้าเขามาระราน การที่เราตอบโต้กลับไปบ้าง ก็ไม่ใช่สิ่งที่ผิด คนดี ถ้ามีคนไม่ดีมารังแก

เดี๋ยวจะมีคนอื่นเค้ามาปกป้องเราเองครับ

3. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ไอ้ร้านนี้แหละครับแม่มเลวมาก แม่ม ผมไปซื้อซีนอนแม่มมาใช้ไปไม่กี่เดือน แม่มดับไปข้างนึง ผมก็ไปโพสถามมานในเวปมาน แม่มลบกระทู้ผมไม่มาตอบด้วยนะ ผมโทรไปขอเคลมมานก็บอกให้เอาใบรับประกันมา พอดีผมทำใบรับประกันหายด้วยแหละครับ แต่มันน่าจะมีแปะไว้ที่บัลลาส นี่ครับ ผมเลยไม่เคลมแม่มเลย จำไว้เลย ไอ้ร้านนี้ แม่ม ไม่เข้าดีกว่า

ปล เคยไปซื้อเวสเกต ร้านบัง ครับ พี่บังให้ฟามรู้ดีมากเลย เดี๋ยวมีตังจาไปหาของซิ่งใหม่นะครับ

4. PANG..zZ

PANG..zZ New Member Lady Member

170
    5
    0
    เป็นกำลังใจปให้ค่ะ ดีชั่วรู้อยู่แก่ใจ ไม่น่ามีลูกค้า ประจำ เพราะเค้าหนีกัน หมดแล้ว

5. The NeT

The NeT New Member Member

51
    4
    0
    ตายละ เพิ่งไปจัดซีนอนร้านนี้มา งานจะงอกมั๊ยเนี๊ย

6. ยัยตอแหล๋~

ยัยตอแหล๋~ New Member Member

55
    0
    0
    ยืมหัว 1000 หน่อยดิ อาจารย์ งบหมด :p

7. ELeven Racing

ELeven Racing New Member VIP

373
    3
    0

เอา 1,600 cc. ไปเลย E85 เขาแรงจริง

8. ยัยตอแหล๋~

ยัยตอแหล๋~ New Member Member

55
    0
    0
    แรงไม่เท่าอาจารย์หรอก แค่นี้ก็พอแล้ว เอิ้กๆ :D

9. abbmong

abbmong New Member Member

15
    0
    0
    ผมเคยเจอพี่บังไม่กี่ครั้ง แต่พอได้คุยได้แลกเปลี่ยนกัน ผมชอบนิสัยพี่บังครับ

อะไรดีบอกดี อะไรไม่ดีไม่ต้องเอาไปใช้ คนวงการต้องแบบนี้ครับ ตรง ๆ จริงใจ ผมชอบครับ

บอล king port

มีอะไรให้รับใช้บอกครับพี่บัง อยากทำฝาสูบอะไรโทรเรียกได้เลยครับ

10. พีโออาร์_Rizible

พีโออาร์_Rizible New Member Member

305
    17
    0
    ร้านนี้ของดี ของแรง ใส่ในตัวแรงระดับ 5-600 ม้า กันทั้งนั้น ครับ คอนเฟริ์ม

11. ELeven Racing

ELeven Racing New Member VIP

373
    3
    0
    เอ......ร้านไหนกันน่ะ โจมตีร้านอื่น
    แต่ข้อต่อของตัวเองเป็นร้อยๆหัวเทใส่ลังขายเลหลังตัวละ 100 ไอ้ที่ไม่ดี รั่วเป็นจำนวนมาก สรุปว่าของตัวเอง แล้วโยนขี้ให้ที่อื่นใช่มะ

12. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    Confirmed ครับไปซื้อมาเหมือนกัน ฝาปิดน้ำมันเครื่อง ซื้อมาวันแรกเขี้ยวหล่นลงไปเกือบไปงัดในแคม ดีที่ลงมาคร่อมอยู่ รีบเปลี่ยนของเดิมใส่กลับ แงะเอาเหล็กออก ต่อมา Advance CR ซื้อมาเพราะต้องใช้แก้ขัด 3 วัน เกจ์ค้างไปเลย

13. Dalantra1.6T

Dalantra1.6T New Member Member

80
    2
    0
    อุ้ย! อันนี้เจอกับตัวเองเลย นิยมของถูก แกะกล่องมามีกลิ่นน้ำมันสงสัยเทสรั่วก่อนส่ง แต่ทำไมมีฝุ่นเยอะจัง
    ใส่ปุ๊บรั่วปั๊บที่หมุดย้ำ ว้า!แย่จัง ประกัน3เดือนอย่าส่งไปเลยกลัวไม่ได้คืน ซ่อมเองดีกว่า เจียร์หมุดออกใส่น็อตเลส
    ไม่ได้ซื้อกับคุนบังนะ ถ้าซื้อก้อโอนเช้าส่งเที่ยง พรุ่งนี้ได้รับของวันเดียวไวดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้