ร้านกาแฟน๊ะจ๊ะ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Ex-ProfLeZs, 25 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ​ขายดีนะคร๊าบบบ...

2. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ร้านบรรยากาศเยี่ยมครับ ต้องลองไปดูครับ

ถอยเข้าร้านอย่างเป็นระเบียบ

เรียงหน้ากระดาน

ด้านหลัง

ไฟแก้มอย่างหล่อเลยอ่ะ

DE VVL DET:cool:

3. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    สวยงาม

4. samwhaha

samwhaha New Member Member

281
    8
    0
    งอลลอ่ะ ไปไม่มีชวนน้องง

5. Ex-ProfLeZs

Ex-ProfLeZs New Member Member

171
    1
    0
    วันนี้ยุ่งๆคับเลยไม่ได้นั่งคุยด้วย ต้องขอโทษด้วยนะคับ แต่ยังไงก็ต้องขอบคุณ คุณโอ๊ต แฟนคุณโอ๊ต และคุณแตงมากน๊าค๊าพ โอกาสหน้ามาใหม่น๊า อิอิ ลืมถามเลยรสชาติ โอเคไหม อ่อ iPhone ถ่ายรูปสวย..:D

6. witkie

witkie New Member Member

57
    0
    0
    ใช้วันก่อนที่ผมไปใส่ท่อร้านหงส์เฮดเดอร์แล้วคุณนินขับเข้ามาเปล่าครับ ช่างบอกตัวแรงขับเข้ามาแล้ว

7. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ชอบมาๆคับ เฮสเซลนัท หอมๆ ตายังค้างอยู่เลย บรรยากาศดีมากๆคับ ร้านล้างรถคนเยอะมาก

8. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    ปฏิบัติงานได้เหมาะสมจิงๆ :cup: :cake: :cup:

9. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    รูปๆนิดหน่อย

10. Crony_A

4,017
    12
    0
    สวยงามจิงๆ เลย

11. abadahey

2,753
    16
    38
    ได้ ไปคุยๆ กันมา เจ้าของยินดี ให้ไปมิตติ้ง นั่งคุย กันตามภาษา ครับ บรรยากาส ค่อนข้างโอเคเลยครับ ถ้าร้านล้างรถปิด จะเป็นลานกว้างเลย เหมือนกัน แต่มีไฟ ส่องหรือป่าวหว่า ต้องลองถาม เจ้าของดูครับ

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

12. โอะโอ๋

โอะโอ๋ New Member Member

1,418
    17
    0
    ร้านนี้ ยายชอบ เพราะทำให้ ตาแข็ง

กาแฟแรงไม่แรง ดูดิ๊ กระโปรงเปิดหมดเลยทั้งสามคัน อิอิ

13. ble@bgfc

ble@bgfc New Member Member

176
    3
    0
    พี่แอร์....ไปวันไหนโทรบอกด้วย...!!!

14. Crony_A

4,017
    12
    0
    ผมไม่ไปคับพี่เบิ้ล ผมยัง GA อยู่ ปล่อยให้ SR เค้าไปหนุกกันเหอะคับ........

แอบงอน.....

15. Ex-ProfLeZs

171
    1
    0
    สงสัยจาใช่คับ ว่างๆผ่านแวะมานั่งเล่น นั่งคุยกันได้น๊า

16. Oat40

5,652
    7
    38
    ใจน้อยจิงๆนะน้องแอร์กับน้องแซมนี่

17. Ex-ProfLeZs

171
    1
    0
    ได้มีโอกาสคุยกับเจ้าของที่ ได้ความว่า เค้ายินดีที่จาให้มีการมิตติ้ง นั่งจับเข่าคุยได้ตามสบาย แต่เนื่องจาก ที่บริเวณนั้นเป็นบริเวณกว้าง และโล่ง แสงสว่างอาจไม่เพียงพอ กับความต้องการ แต่ถ้าบริเวณหน้าร้านผม ยืน นั่ง นอน ( ถือแก้วกาแฟ:D ) คุยกันปาย ยินดีหาแสงสว่างให้เท่าที่จาทำได้เลยค๊าบ

18. Oat40

5,652
    7
    38
    น่าสนใจนะครับแล้ว แล้วร้านล้างรถนี่เค้าปิดกันกี่โมงยามอ่ะครับ

19. ble@bgfc

ble@bgfc New Member Member

176
    3
    0
    ว่องไวกันเหลือเก้น.......^___^

20. ton_b14

ton_b14 New Member Member

82
    0
    0
    อยากไปอ่ะ วันนี้มีไคไปมั้ยครับบบบ ^^

21. โอะโอ๋

โอะโอ๋ New Member Member

1,418
    17
    0
    มีการหึงหวงกันเกิดขึ้น 5555 ไม่เป็นไรเสี่ย เดี๋ยววันหลังเราไปกินก๊วยจั๊บ กับหมูกรอบ ตรอกจันทร์กัน

22. Ex-ProfLeZs

171
    1
    0
    ขอบคุณค๊าพ ที่มาอุดหนุน น่ารักมาก วันหลังเชิญอีกน๊ะ อ้อ++ ลืมบอกให้ ทำหน้าอร่อย :D

23. Crony_A

4,017
    12
    0

เชอะ....

24. samwhaha

samwhaha New Member Member

281
    8
    0
  25. abadahey

2,753
    16
    38

มาๆ เดี๋ยว ตบตูดให้นะ ตะเองงง

26. Oat40

5,652
    7
    38
    ตบให้เด็กมันดู

27. Crony_A

4,017
    12
    0
    ชิชะ...

28. Ex-ProfLeZs

171
    1
    0
    เสาร์นี้ มีใครจาแวะมามั๊ย น๊า..

29. Ex-ProfLeZs

171
    1
    0
    วันนี้ขอบคุณ น้องต้นและ เพื่อนๆด้วยน๊ะค๊าพ แหม ขยันกันใหญ่ๆ ไม่ได้นั่งคุยเลย มึนๆหัวอ่า:)

30. abadahey

2,753
    16
    38
    เยี่ยมๆ ครับ เดี๋ยวหาโอกาส ไป ล้างรถ มั่งดีฝ่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้