เรื่องเกียร์ค่ะ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย Graccer, 3 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Graccer

Graccer New Member Member

3
    0
    0
    ไม่ทราบว่า เครื่อง H23A ใส่เกียร์ของ H22A ได้รึเปล่า

2. ผมใช้อยู่ครับ (รหัสmp0a)จะรู้สึกได้ว่าเกียร์2 จะไหลลื่นกว่าเกียร์เดิมครับ
    ปกติเกียร์เดิม (รหัส mp6a)ถ้ากดสุดๆ จะรู้สึกว่าเมื่อขึ้นเกียร์2จะอืดๆหน่อย

โอห์ม

3. combo

combo New Member Member

75
    0
    0
    อืม ดีจังๆๆๆ ความรู้ใหม่นะเนี่ย ของผมเนี่ยเครื่องเดิมๆ ถึงว่า เกียร์มันแปกๆ แล้วพอจะมีข้อมูลมะครับ สนน ราคา ร้านติดตั้งไหนแนะนำ

4. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    พี่combopilot คับ ด้ายเสื้อรึยังคับพี่

5. combo

combo New Member Member

75
    0
    0
    ได้แล้วก๊าบ ขอบคุงมากๆๆ เสื้อสวยมั่กฮับ วันหลังจะขอรูปไปปักคอมพ์นะก๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้