สมัครสมาชิกยังไงครับ...

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย nonthawuth, 15 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nonthawuth

nonthawuth New Member Member

1
    0
    0
    อยากทราบวิธีสมัครสมาชิกต้องทำยังไงครับ....:D:D:D

2. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    เข้าร่วมมิตติ้ง รอติดตามวันและเวลาครับ

3. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ตามพี่ต่ายเค้าเลย+ทิ้งชื่อ กับเบอร์โทรไว้มั่งก็ได้ครับ อยู่แถวไหน ใช้รถไร ประมาณนี้ แล้วก็เข้ามาเล่นในบอร์ดเราบ่อยๆ
    ผมเอครับ อยู่จันทบุรี

4. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ผมลืมแนะนำตัว ต่ายครับ อยู่ชลบุรี

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    หวัดดีครับผม
    ยินดีที่ได้รู้จักครับผม

6. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ตามนั้นเลยคับ เสาร์นี้เรามีมีทฯกัน ถ้าสนใจก็เข้ามาพบกันได้คับ

7. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ตามปธ.ไป

8. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    แต่ต้องมาบ่อย ๆ นะครับผม อิ อิ อิ

9. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ตามนั้นครับ เข้ามาบ่อยๆ

10. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    นัท นนทบุรี คับ ยินดีที่รู้จักคับ

11. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    หายไปไหนเลยอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้