สงกรานต์นี้สมาชิกในคลับไปเที่ยวไหนกันบ้างครับ ...

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 29 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ไปเที่ยวไหนก็ขับรถระวังๆ กันด้วยนะครับ ขอให้ทุกคนเที่ยวอย่างสนุกนะครับ หลังสงกรานต์นัดเจอกันสักหน่อยดีมั้ย คิดถึ้งงงงง....คิดถึง :D:D

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ไปเพชรบูรณ์ครับ

3. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    น่าจะอยู่บ้านน่ะ คิดว่าไม่ได้ไปไหน อยู่แถวๆ กทม.นี่แหละ
    เรื่องนัดเจอ จัดมา นัดมา แล้วเราจะไป :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้