อยากโมให้วิ่งได้ซัก 180 กม/ชม

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย bebe-civic, 7 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. beambo2jz

beambo2jz New Member Member

48
    0
    0
    24 mm เเดชนะจ๊ะ

หรือ จะ บีชก๊ได้

บีชจูนง่ายกว่า
    ถ้าเราไล่ ฝั่งซ้ายให้ ส่งกำลังออกมาได้เต็มที่
    รอบ ยังไม่ถึงที่จะตัด มันก๊ได้ความเร็วที่เราต้องการเเล้วคับ

จะใช้ นมหนู เบอ 112 ติดคาบูเเดชก๊ได้ เเต่ มันจะเปลือง

ช้างอยากเห็น กะ ตา ต้องออกไปทริป กะ พี่ๆเทพ ทั้งหลาย
    ที่ ก๊ใช้ สูตรหมก กันทั้งนั้นครับ

2. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    - - อืมงับ

3. jz_gte_3

jz_gte_3 New Member Member

83
    0
    0
    1 j bo ปลดกล่อง ก็ 200 ไม่ปลด 180 ง่ายเลย อย่างอื่นไม่ต้องทำ เกี่ยวกับคลิกไหมนี่

4. Project_L

873
    8
    0
    -*- 200 เองเหรอ เอา ไม ขาด ไป เลยจิ พี่ ตูน มันึถงจะ แรง เหอๆ

5. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    คลิกเดิมก็ทำได้ครับ ใส่ล้อใหม่สัก 10 นิ้วพอ (รถสกูตเตอร์นอกมีดัดแปลงเอา) แล้วก็บิดให้หมดเลยครับ ถ้าไม่ถึงก็ใกล้เคียงล่ะ แต่ระวังหน้ามันจะลอยๆนะ มันเบา ยังไงถ้าทำแล้วผลเป็นไงบอกต่อกันด้วยนะ

คลิกมันจะวิ่งถึงเหรอครับ 180 KM/H สวมหัวใจ CBR ผมก็ว่าวิ่งไม่ถึง

6. Project_L

873
    8
    0
    ไม่ ถึง อยู่แล้ว ละ มั่งครับ ถ้า ถึง คน ขับ ถ้าไม่ใช่ คน ที่ ขับ แดรก หรือ มี ประ สบ การณ์
    ก็ เอา รถ ไม่อยู่ ครับ ระยะ ทาง คง ต้องใช้ เยอ ด้วยแน่ๆ สัก 2 โล แล้ว บิต แช่ หรือ บิต เร่ง
    ให้รอบ ขึ้น ใว้ๆ ผมว่า มัน จะ มีการ ยิง ปืนใหญ์ ระยะ เผาขน เกิด ขึ้น อ่ะ ดิ้
    ไม่แน่ ก็ แค่ ออก มา ยิม เล่นๆ ให้เรา ง แล้ว ก็ กลับ เข้า ไป กัด ก้าน ให้ หัก แล้ว ออก มา คุย กับ
    เรา จน น้ำ แตก ตก -*- พัง เลย 0.๐

7. tei1992

tei1992 New Member Member

208
    1
    0
    เครื่องจะแรงแค่ไหน มันก็ไม่ถึง 180 หรอกครับ
    รถมันเบาเกินไป แล้วก็ไม่มีอะไรกดรถให้ติดกับถนนได้เลย
    นอกจากหน้าอกด้านหน้า ที่สามารถรับลมกดล้อหน้าให้ติดพื้นได้
    แล้วก็น้ำหนักตัวที่มีมากกว่ารถทั่วไป นิดนึง
    แต่ถ้าวิ่ง 180 แอโรไดนามิก ของมันคงไม่มีประโยชน์เลย

8. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    ยาวไปครับ

9. jz_gte_3

jz_gte_3 New Member Member

83
    0
    0
    ช้างก็ช่างพูด เข็มชี้ไข่ พอแระ

10. Project_L

873
    8
    0
    *0* ปิด ทู้ เหอะ ครับ ทู้ นี้
    พูด กัน ยาว แล้ว เดียวมาณ ไม่จบ
    ถ้าจา จบ จริงๆ มันต้อง มี ของ จริง มา ให้ดูครับ

11. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    เร็วเกินไปครับ 115 - 120 กำลังดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้