เอามาฝาก โปรดดูให้จบครับ จะได้กลับมาเปนแบบนี้อีกรอบ !!!

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย natsmooth, 1 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    http://www.youtube.com/watch?v=Nh5cIq6SsnA <-------------------------------------- rover club thailand Meeting

สมัยนั้นประมานปี 2009 เราจัดกันที่ ร้านพระราม 5 ผมเองก็จำชื่อร้านไม่ได้แล้ว จัดเองลืมเอง !!

นึกถึงบรรยากาศแล้ว อยากเจอกันน่อยมั้ยครับ เพ่ๆ-เพื่อน !!

2. น้องนัด...ผมดูแล้วรู้สึก อยากให้มี Meeting แบบนี้อีกจัง
    จัดเมื่อไร...ที่ไหน...เวลาใด บอกด้วยนะครับ คราวนี้ไม่พลาดแน่ ๆ

3. natsmooth

834
    0
    0
    ได้ครับ ทุกคนชาว Rover club ทุกคนที่เล่น web นี่อยู่ ผมอยากให้แสดงตัวมากกว่าเข้ามาอ่านน๊ะครับ !!

จะได้นับยอดคน + เพื่อเราจะได้ นัดมิตติ้งกันน๊ะครับ !!!

รบกวนขอความร่วมมือด้วยน๊ะค๊าบทุกคน !!!

4. น้องนัดมีเบอร์โทรสมาชิกเปล่า...โทรตามมาเลยครับ
    เดียวผมช่วยตามให้อีกทางหนึ่ง

5. natsmooth

834
    0
    0
    เด๋ว ผมจะลองดูน๊ะครับ โทรเท่ามีเบอร์ และจามาอัพเดทข่าวน๊ะครับเพ่ป๊อป !!

6. epps

epps New Member Member

114
    0
    0
    อยากให้จัดเหมือนกันครับ คราวที่แล้วรถเข้าอู่พอดีอดไป

7. gooart

gooart New Member Member

46
    0
    0
    ดีๆๆ จัดเลยจะได้เจอกันด้วย ยังไม่เคยเจอใครเลยครับ นอกจากโทรหา คุณpopคนเดียวเอง 555

8. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    ดูแล้วอยากไปเรยค๊าบบบ ต้องจัดแร้วว

9. epps

114
    0
    0
    เรา meeting กันวันที่มีงาน king of h22 ไหมครับ ผมเสนอดูนะอยากเจอคนอื่นบ้างใช้ rover มานานไม่เคย meeting ในคลับเลยครับ

10. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    ร้านชิลล์รมณ์ครับ เมื่อเดือนมีนาคม2008 แต่ตอนนี้กลายเป็นร้านในตำนานแล้วครับเนื่องจากปิดปรับปรุงถาวร

11. natsmooth

834
    0
    0

สุดยอด เพ่จำได้ด้วย !!!

KING OF H22a ถ้ารถผมไม่มีปัญหา ผมคิดว่าผมไปแน่ๆ ครับ !! หากว่าจะมีชาว Rover จะไปร่วมแจม ไปเปิดตัว ก็แจ๋วน๊ะครับ !!

ผมอาจจะลงแข่งด้วย ทั้งนี้ทั้งนั้น ขอดู รถอีกทีครับ !!

12. พี่ใหญ่ฝากมาถาม...ถ้าขอเป็นต้น ๆ มี.ค. 55 จะสะดวกกันไหม
    ส่วนผมงาน KING OF H22A ก็น่าสนครับ...แต่ถ้า RoVEr CluB เราจัด Meeting วันนั้นที่นั้น
    เราจะได้คุยกัน...ทำความรู้จักกัน...สนุกสนานกัน...เฮฮากัน...แบบอบอุ่นเป็นกันเอง ได้เต็มที
    หรือเปล่าครับ...?
    (จุดประสงค์การจัด Meeting เพื่อให้สมาชิก RoVEr CluB เก่า-ใหม่ มาพบกันทำความรู้จักกันใช่เปล่าครับ...?)

แก้ไขล่าสุด: 4 กุมภาพันธ์ 2012
  13. natsmooth

834
    0
    0
    ได้เลยครับ ต้นมีนาคมนัดได้ รอคนอื่นเฟิมได้เลย !!

เรื่องงาน King of h22a แบบว่า ไปหวดเปนการส่วนตัวครับเพ่ป๊อป !! 55555

เรื่องมิตติ้งของ Rover นั่นอีกงานจ้า

14. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    รายงานตัวคร่าบ คราวนี้ต้องไปให้ได้ ไม่ได้ meeting กานนานมากแล้วว)))))

15. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ผม H23 แล้วลงแข่งไม่ได้อะดิ เศร้า

16. pavelbenz

254
    1
    0
    ไม่ว่าจะเป็นF20B H22A H23A สามารถลงแข่งได้หมดเลยครับ

17. natsmooth

834
    0
    0
    เบ๊น รถนาย เบล๊คดังมากไปแล้ว !!

เด๋วเค้าคิดว่ายิงกันหรอก .......... +++ ปุ้งๆ ปั้งๆ !!!

18. epps

114
    0
    0
    งานนี้ขอไปเก็บข้อมูล น้องนัทกับน้องเบนซ์หน่อย 555

19. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    พร้อมเมื่อไหร่บอกด้วยเนอะ............

20. natsmooth

834
    0
    0

เพ่เจี๊ยบ หวัดดีครับ หายไปนานเลยอะเพ่ !!!

21. pavelbenz

254
    1
    0
    555+ รถนัทก็ใช่ย่อย ตดบ่อยเกิ๊น

22. epps

114
    0
    0
    รถแรงคุยกัน

23. ขาดลุงเจี๊ยบ...ได้ไง

24. ยังไง...ครับ RoVEr MEeTiNG
    จะเมื่อไร ที่ไหน กี่โมงดี
    จำหน้า พี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ ใน RoVEr CLuB ไม่ได้แล้ว
    ผมมีสมาชิกใหม่...ประมาณ 5 ท่านจะพาไปแนะนำด้วย

25. pavelbenz

254
    1
    0
    เป็นวันศุกร์,เสาร์,อาทิตย์6-8นี้เลยมั๊ยคับ พี่ป๊อป เลือกมาซักวันนึง

พี่ป๊อบหรือใครมีความคิดอะไรลองเสนอมาดูคับ คิดถึงพี่ๆเหมือนกานค๊าบ

26. natsmooth

834
    0
    0
    ถ้าจะ มิตติ้งใหญ่ คงต้อง ใช้เวลาน่อยน๊ะครับ เสาร์-อาทิตย์นี้อะไม่ทันน๊ะครับ !!
    ผมคิดว่า ไหนๆ จะ มิตติ้งแล้ว ใหญ่เลยมั้ยละ !! สักปลายเดือนมั้ยครับ !!!
    ยังไงลองเสนอกันดู ส่วนเสาร์-อาทิตย์นี้ นายอาจต้องมาเจอเราน่อยน๊ะเบ๊น 5555 อยากเห็นสิ่งที่เปลี่ยนไป !!!

27. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    n/a party มั๊ยน้อง

28. pavelbenz

254
    1
    0
    ดีเลยครับ พี่ๆในคลับว่ายังไงคับ อยากให้มากันเยอะๆครับ

ส่วนนัท เด๋วถ้ารถเสร็จแล้วจะไปหานะค๊าบ เตรียมตัวได้เร้ยย 555

29. pavelbenz

254
    1
    0
    งานนี้ถ้าจูนเสร็จทันไม่พลาดแน่ค๊าบ อิอิ

30. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    สมาชิกใหม่ครับ
    ไปด้วยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้