สอบถามราคา ชุดพวงมาลัยพาว์เวอร์ เตารีด 4 ประตูปี 92 ราคาเท่าไหร่ครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย atithvara, 4 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. atithvara

atithvara New Member Member

3
    0
    0
    สอบถามราคา ชุดพวงมาลัยพาว์เวอร์ เตารีด 4 ประตูปี 92 ราคาเท่าไหร่ครับ
    พอดี รู้สึกว่า เข้าทางเเคบๆเเล้ว ปวดเเขนมาก
    :cry:

1.ชุดพวงมาลัยพาว์เวอร์ ครบเลยเลยน่ะครับ
    2.ราคาเท่าไหร่ครับ
    3.ซื้อที่ไหนได้ครับ
    4.ต้องดัดแปลงอะไรไหมครับ

ยังไงก็ทิ้งเบอร์ พร้อมราคาไว้น่ะครับ ขอบคุณพี่ๆมากครับ

2. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    1. ชุดพวงมาลัยพาวเวอร์ ครบชุด ประกอบไปด้วย แร็คพาวเวอร์ ตัวปั่น(ปั๊ม)พาวเวอร์+สายพาน กระปุกน้ำมันพาวเวอร์ ท่อ+สายน้ำมัน
    2. ราคาประมาณ 10,000.- (รวมค่าแรง+ของเหลว)
    3. หาซื้อใน web หรือเดินหาของเชียงกง มือสองยุ่น
    4. ไม่ต้องแปลง ซื้อให้ตรงรุ่นได้เลย EG4d , EG3d ถ้าแร็คไม่ตรงรุ่นจะต้องแปลงนิดหน่อย

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 09:59:36 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:59:20 ----------

1. ชุดพวงมาลัยพาวเวอร์ ครบชุด ประกอบไปด้วย แร็คพาวเวอร์ ตัวปั่น(ปั๊ม)พาวเวอร์+สายพาน กระปุกน้ำมันพาวเวอร์ ท่อ+สายน้ำมัน
    2. ราคาประมาณ 10,000.- (รวมค่าแรง+ของเหลว)
    3. หาซื้อใน web หรือเดินหาของเชียงกง มือสองยุ่น
    4. ไม่ต้องแปลง ซื้อให้ตรงรุ่นได้เลย EG4d , EG3d ถ้าแร็คไม่ตรงรุ่นจะต้องแปลงนิดหน่อย

3. @ball

@ball New Member Member

29
    0
    0
    ตามมาเก็บข้อมูลด้วยคน อิอิ

4. atithvara

atithvara New Member Member

3
    0
    0
    ขอเบอร์ติดต่อกลับด้วยครับ

5. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้