ขอความรู้เรื่องช่วงล่างของ 71 ครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย feezilla, 8 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. feezilla

feezilla New Member Member

5
    0
    0
    พอดีผมเพิ่งได้ 71 มาครับ แต่ช่วงล่างแข็งเหลือเกิน ข้างหน้าพอรับได้ ข้างหลังไม่ยุบเลยครับ อยากได้แบบนิ่มๆหน่อย แฟนนั่งครั้งแรกลงจากรถมาอ้วกแตกเลยครับ ผมก็ชักจะไม่ไหว
    ไม่ทราบว่ารุ่นนี้เอาของรุ่นไหนใส่แทนได้บ้างครับ แล้วต้องแปลงอะไรมั๊ย หรือจะเอาชุดที่มีอยู่ไปเปลี่ยนเบอร์น้ำมันดีครับ เพราะตอนนี้ของที่ใส่มาผมก็ไม่รู้ว่ามันเป็นของอะไร
    อยากเน้นประหยัดงบด้วยอ่ะครับ คงไม่เอาพวกโช๊คซิ่ง รบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ:)

2. Either

Either Member Member

299
    10
    18
  3. feezilla

feezilla New Member Member

5
    0
    0
    ขอบคุณมากคับ
    แล้วเคยได้ยินมาว่าใส่ของ 82 ก็ได้แต่จะเตี้ยลงเพราะโช๊คสั้นกว่า ไม่ทราบว่าจริงรึเปล่าครับ?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้