สงกรานต์ไปไหนกันครับ...?

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย ลูกผู้ชายขายความเย็น, 9 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีปีใหม่ไทยเพื่อนๆ พี่ น้อง ทุกคนนะครับ ขอให้มีความสุขกันมากๆ สิ่งใดไม่ดีก็ขอให้ผ่านพ้นไป มีแต่สิ่งที่ดีๆเข้ามาในชีวิตกันทุกคนนะคร๊าบ
    ใครต้องเดินทางกลับ ตจว. หรือไปเที่ยว ก็ขับรถระมัดระวังกันด้วยนะครับ เมาอย่าขับนะ อันนี้เป็นห่วงมาก อิอิ
    ง่ะ อวยพรเสดแระ อยากจาถามว่า ใครไปไหนกันบ้าง แล้วใครอยู่ กทม. มั่ง แล้วใครจามาเมากะผมมั่งอ่ะ??
    เข้ามารายงานตัวกันบ้างนะคร๊าบในบอร์ดเนี่ย บอร์ดมันจะร้างอยู่แล้ว มาปัดหยักใย่ กันหน่อย อย่ามัวแต่ไปคุยกันในเฟส สงสารผมมั่ง ผมเล่นเฟสไม่เปน
    มาๆๆๆ ใครไปไหนมาแชร์กันหน่อยครับ คิดถึงทุกคนนะครับ.....

1. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    พี่พร้อมก็มาเจอผมได้ที่บ้านพี่นัดตั่งแต่คืนวันที่12เลยนะเตรียมเสื้อผ้าให้พร้อมเราจะอยู่ยาว

2. จัดไป แต่คงไม่ได้อยู่ยาวว่ะ ต้องเดินสายรับประทานสุรา หลายที่เลย อิอิ

3. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ชุดแรกผ่านไปแบบกรุบกริบ ผมอยู่ถึง 17 มีใครจะมาซ้ำไหม

อยากไปซ้ำวันนี้เลยว่ะประธาน แต่พรุ่งนี้มีภาระกิจต้องทำ ยังไงก็ขอบคุณสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่นเช่นเคย ไปทีไรไม่เคยผิดหวังครับ....อิอิ
    ปล.ไว้จะหาเรื่อง นัดวันเอาหมวกกันน็อคไปคืนนะเพื่อน ต้องมีค่าไถ่หมวกด้วยนะ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้