ปรึกษาหน่อยค่ะ rover 623 พลาสติกใต้เครื่องหลุด

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย scarletx, 15 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. scarletx

scarletx New Member Member

1
    0
    0
    rover 623 พลาสติกใต้เครื่องหลุดห้อยลงมาติดพื้นเลยค่ะ สภาพเปื่อยมากๆ
    ไม่ทราบว่าใช้อะไหล่ honda รุ่นไหนแทนได้บ้างคะ
    อยู่เชียงใหม่มีอู่ซ่อม rover ดีๆแนะนำบ้างไหมคะ
    ขอบคุณค่ะ

2. epps

epps New Member Member

114
    0
    0
    หาอยู่เหมือนกันคับ ไม่แน่ใจว่าใช้กับ accord ได้ไหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้