ขอหารือเรื่องการจัดงานทำบุญครบรอบ 7 ปี corona RT club

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 21 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    สืบเนื่องจากที่พวกเราก็ต่างทำงานกันเลยไม่ค่อยได้เจอกันสักเท่าไหร่ แล้วเดือนสิงหาคม 2555 นี้ ก็จะครบรอบ 7 ปีแล้วเลยคิดว่าเราจะไปทำอะไรกันดีครับ เที่ยว ตจว. / ทำบุญบ้านเด็กกำพร้า / หรือมีอะไรเสนอเพิ่มเติมได้ครับ อยากเจอเพื่อนๆ ทุกคน คิดถึงวันวานคร้าบบบ :eek::eek::eek:

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อัพๆๆๆ รอความเห็นอยู่นะทุกคน อิอิ

3. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    สงสัยย้ายไปคุยใน Facebook หมดแล้วมั้ง :eek: :eek: :eek:

4. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ไปไหนไปกัน

ขอจองที่ไปร่วมงานทำบุญด้วย 1 คันครับ ไปที่ไหนก็ได้? ไปด้วยแน่นอน :)

ช่วงนี้ก็งานเยอะเหมือนกัน ไม่ค่อยได้เข้ามา แต่ถ้าว่างก็จะเข้ามาเช็คข่าวต่างๆ ของ RT Club ตลอดครับ;)

5. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    สงสัยต้องให้ สมาชิกทำกลุ่ม RT ใน Facebook แล้วล่ะกอล์ฟพี่ว่าจะตามกันง่ายกว่านะ

ให้สมาชิกมาลงชื่อ Facebook รึ Line ในนี้ก็ได้มั้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้