เงียบกริ๊บบบบบ!!!!!

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย sMing_Zaa, 8 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    ยู๊ หู้ จุ๊กกรู้!!!!!!!!

2. เงียบจริงๆอ่ะ เข้ามาเล่นบอร์ดกันบ้างดิคร๊าบ เล่นกันแต่ Facebook อ่ะ......:cry:
    เมื่อไหร่เราจะมีตติ้งกันดีครับ?? นานแล้วเหมือนกันนะ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 12:12:14 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 12:11:39 ----------

เงียบจริงๆอ่ะ เข้ามาเล่นบอร์ดกันบ้างดิคร๊าบ เล่นกันแต่ Facebook อ่ะ......:cry:
    เมื่อไหร่เราจะมีตติ้งกันดีครับ?? นานแล้วเหมือนกันนะ

3. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    mitting กันดีกว่าครับทุกคน

4. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    เอาซิรอนานละ

5. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    สวัสดีวัยรุ่น

6. tee kmit

281
    4
    0
    สวัสดีครับพี่เต้ เป็นไงบ้างครับ ไม่ได้เจอกันเลย ได้ข่าวว่ารถทามชุดใหญ่เลยเหรอครับ ^^

7. tee kmit

281
    4
    0
    mitting กันเถอะ อยากเจอเพื่อนๆๆ พี่ๆๆ น้องๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้