++มารยาท ในวงการรถซิ่ง อั้มสายไหมอะไหล่++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย cefiro_33, 23 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48

ได้ข่าวว่า หนีทหารถูกจับได้ติดคุกทหาร20ปี 55555+++ สบายเลยคุณอั้ม งานนี้

สู้ๆคับ เปนกำลังใจให้เจ้าทุกข์ ทุกท่านคับ

นานๆเข้ามาทีอ่านปวดตาเลย :D

2. Cupider

Cupider New Member Member

13
    0
    0
    จัดไปเลยครับ.....

3. Cupider

Cupider New Member Member

13
    0
    0
    จัดไปเลยครับ ยังเด็กอยู่แท้ๆ เหอๆ ทำปากดี...

4. 1klong2

1klong2 New Member Member

375
    2
    0
    อ่านเพลินเลยครับผม

5. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เข้ามาเช็คชื่ออ่านเฉยๆ

6. อสุรา

อสุรา Guest

0
    0
    0
    บุญคุณต้องทดแทน ความแค้นต้องชำระ!

7. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    เมื่อวานยังเห็น รถติดติ๊กเกอร์ อั้ม อะไหล่สายไหม แถวๆนนท์อยู่เลย ครับ ขับผ่านกลัวๆเหมือนกัน กลัวโดนถามว่า na หรือ turbo

- - - Updated - - -

เมื่อวานยังเห็น รถติดติ๊กเกอร์ อั้ม อะไหล่สายไหม แถวๆนนท์อยู่เลย ครับ ขับผ่านกลัวๆเหมือนกัน กลัวโดนถามว่า na หรือ turbo

8. FFw

FFw New Member Member

676
    8
    0
    เข้ามาลงชื่อกระทู้แห่งปีครับ

- - - Updated - - -

เข้ามาลงชื่อกระทู้แห่งปีครับ

9. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    หาข้อมูลเพิ่มเติม ......

10. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ติดตามคนดัง

11. tokidoki 1.

tokidoki 1. New Member Member

230
    3
    0
    ถ้าคุณอั้มเครียดหรือว่าเหงา อยากเชิญคุณอั้มมาพักผ่อนที่งาน MIDNIGHT RACE WAR @ คลอง 5 วันที่ 3 มิถุนายนนี้ มีพี่ๆเพื่อนๆที่อยากเจอคุณอั้ม ไปที่งานนี่มากมายหลายคน คุณอั้มไปแล้วจะได้หายเหงานะคับ ปล.ด้วยความเป็นห่วงไม่อยากให้คุณอั้มเครียดนะคับ :eek:

12. YED HODE

YED HODE New Member Privilege

43
    0
    0
    รายงานตัวด้วยครับจากเจ้าของAEคนใหม่ครับ 5555

13. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ติดตามๆๆ

14. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    แวะมาดูซะหน่อยกระแสแรง

15. jazz_gd

jazz_gd New Member Member

28
    0
    0
    คู่กรณีเรื่อยๆมาเรียงๆกันเลยทีเดียว

16. hamaaea

hamaaea New Member Member

6
    0
    0
    เห็นยังขายของอยู่เลยอ่ะ ห้องซื้อ ขาย ของซิ่ง มีคนสนใจของเค้าด้วยนะ หึหึ

17. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    อืม บางทีอาจลืมมารยาท งานมิดไนท์ก็ใกล้แล้วจัดไปครับ

18. hamaaea

hamaaea New Member Member

6
    0
    0
    เพิ่งรู้นะว่าตา อ.อั้มเซินเจิ้น นี่ขายของแท้ด้วย หึหึ เห็นขายอยู่ห้อง ซื้อ ขาย ของซิ่งแท้ เท่านั้น

19. popdemonic

popdemonic Member Member

191
    19
    18
    ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสีย แค่จะเข้ามาบอกว่า กรรมเกิดจากการกระทำครับ

ทำอย่างไรก็ได้แบบนั้น อย่ามาด่าบุพการีคนอื่นเค้าซี้ซั้วครับ ลองผมโดน

มาต่อว่า ป่านนี้ ต้องเปลี่ยนชื่อจากอั้ม เป็น อุ้ม ครับ ป่านนี้คงไปนั่งในป่า

ชมนกชมไม้ซักแห่ง

20. endless`z

endless`z New Member Member

27
    0
    1
    ตกข่าว ... จองตั๋วแถวหน้ารอชม

21. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    ไม่ได้เข้ามาหลายวัน นึกว่ามีใครขุดกระทู้ฮิตขึ้นมา ดูวันที่แล้ว อุทานในใจคนเดียวดังๆเพราะคนเยอะ ฮอตสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

22. เข้ามาอัพเรื่อยๆ เดี๋ยวจาคุยกะเค้าไม่รู้เรื่อง

23. k_aum

k_aum New Member Member

104
    0
    0
    ติดตามๆๆ

24. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    โห.....อย่างเยอะ

25. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ไม่เจอกันซะนานเลยนะพี่ จำผมได้ป่าวไม่รู้คับ พี่อิ่ม

26. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    จำได้ดิ ชาวตะเข็บกรุงเทพเหมือนกัน

27. oregano

oregano Member Member

191
    6
    18
    กระแสต่อเนื่องและยาวนาน

28. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
  29. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    ข่าวคราวเงียบหาย
    .................................เป็นไงกันมั้ง เรื่องทหารยังไงต่อ

30. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    ...มาลงชื่อครับ...ป๋ม ^______^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้