ได้ P11 ขอคำแนะนำติดแก็สแบบ FixMix หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย built, 31 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. built

built New Member Member

7
    0
    0
    อยากได้คำแนะนำด่วนครับ เครื่อง SR20de
    จะติดแก็สครับ งบน้อยจะติดแบบ FixMix ครับขอคำแนะนำหน่อยครับ

1.ขนาดรูมิกเท่าไหรดีครับ
    2.ต้องวางก่อนหรือหลังแอร์โฟล์
    3.ต้องมีท่อแก็สบายพาสไปที่รอบเดินเบาไหมครับ

หรือมีคำแนะนำอื่นไหมครับ ขอบพระคุณมากครับ

2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ติดหัวฉีดดีกว่าครับ จบกว่า ราคาต่างกันนิดหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้