ขอถามหน่อยนะครับ เครื่องSR20 จะยัดลูกสูบ2J ต้องทำไงบ้างครับ ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณนะครับ

การสนทนาใน '200SX & Silvia' เริ่มโดย aochiangmai, 3 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aochiangmai

aochiangmai New Member Member

3
    0
    0
    ขอถามหน่อยนะครับ เครื่องSR20 จะยัดลูก2J ต้องทำไงบ้างครับ ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณนะครับ

พอดีกำลังทำรถใหม่ ว่าจะลงลูกสูบ2J ในเครื่องSR20 ฝาแดง ขอท่านที่เคยทำบอกวิธีหน่อย นะครับ

2. aochiangmai

aochiangmai New Member Member

3
    0
    0
    ยังรอคำตอบจากผู้รู้อยู่นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้